Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orijino komedi ya Masanja chali, haina mvuto tena

Discussion in 'Entertainment' started by fikirikwanza, May 18, 2012.

  1. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni takribani mwaka huu wote hadi tulipo leo TBC1 na Komedi ya Masanja, Choti etc haina mvuto kabisa kwa watazamaji kiasi cha watu kukimbilia EATV kule kwa bambo ambao wanaonekana kuziba pengo la kifo cha mende cha komedi ya kinaMjuni.

    Utafiti usio na gharama kubwa kwenye maeneo ya starehe wadau wamekuwa wakiomba sehemu za bar kuhamisha chanel kutoka TBC1 kwenda EATV ili kupata ujumbe wenye maudhui ya kuelemisha, burudani na vichekesho.

    Ni dhahiri Masanja na wenzake ama wamekwisha au ndo uongozi wa TBC1 umeshindwa kuwasaidia inavyohitajika ili kuendelea kukalia usukani wa komedi TZ; Ni ama warudie kwenye fomu au tuwaage rasmi ktk fani hiyo na tuwakaribishe makundi yenye ujumbe na kuelimisha wakati ujumbe unafikishwa kwa kutoa burudani EATV/StarTV-Futuhi japo hawako serious sana na kazi pia.

    Mlitulisha mua sasa ni wakati wa kutema makapi ya mua, hakuna utamu tena.

     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimependa hiyo MLITULISHA MUA SASA ni wakati wa kutema makapi ya mua HAKUNA UTAMU TENA.
    NNA MUDA WA MREFU SIWAFUATILII HAWA WADAU,HUENDA WAMECHOKWA
     
  3. client3

    client3 JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    bora kuwaangalia wale wa futuhi channel ten
     
  4. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Choka mbaya siku hizi naona wanarudia tuu episodes za zamani.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,159
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    wamefuliaaaaa,masanja nina wasiwasi kapiga mamilioni ya sajuki tunaomba ACG wa bongo movie awaulize wale wabunge 30 aliowataja kwamba watoe hela.
     
  6. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Commedy nzuri siku hizi ni ya channel ten na EATV.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    hivi bado wapo hawa?
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Masanja yuko busy anaihubiri injili
     
  9. w

    warea JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo wamepata walichokuwa wanatafuta - SIFA
     
  10. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kilichowamaliza hawa jama TBC yenyewe haina mvuto tena kwa wanachi wataifa hili. pili inaelekea TBC kama ilivyoselikalini wamekumbwa na ukata mkubwa wa kutisha hawana tena uwezo wa kutegeneza vipindi vipya wamebakia kutuwekea vipindi vya mwaka 47
     
  11. M

    Mbilimbili Senior Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana jipya baab!
     
  12. M

    Mbilimbili Senior Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa song lake jipya la kuabudu.
     
  13. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,700
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    waliwaponda wenzao waliofulia sasa zamu yao
     
  14. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwishney hawa jamaa...yaan wanaboa kurudia episode zamani
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu aliyetuma hii post ni bambo au mtanga suala la kina mpoki kufulia ni uongo mfano mi binafsi kama nitaangalia comedi basi ni mpoki,joti,masanja mkandamizaji punjalishedo steringi mangisheduu the bigi sineki kutoka shinyanga vijijini. Wale ndo wakali hawa kina mathawe wanalazimisha vitu ambavyo sio talent yao
     
  16. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi kwani kibali cha kutumia TV ya taifa kumtangaza mtu mmoja kwa masaa kwa wiki kadhaa kama kwamba hana ndugu wa rafiki au jirani tu wametoa wapi? au ugonjwa wake umegeuzwa kipindi na watu wanalipwa???? wadhamini kama wapo nao wanaliwa tu kiujanja ujanja!!!

    Kwani kweli walihitaji kumfanyia hivyo msaani mwenzao kwa kisingizio cha kumchangia?? haki ya faragha iko wapi? kwani hakuna njia nyingine kwa wao kufanya kitu cha msaada kama michango bila kutumia TV ya Serikali na Wabunge wauza sura??? au ndo kuuishiwa kwa vipindi huko??? kuishiwa kwa fikira sahihi.

    Ina maana hao wabunge wasingetoa fedha kama sio mpaka waoneshwe kwenye TV? ni ugonjwa wa Saduki au Umarufu wa wachangiaji na Masanja mwenyewe ndo umezalilisha Saduki?????

    Ushauri wa bure pamoja na kumsaidia lakini umemzalilisha sana, kama kwamba hana hata senti moja, hana ndugu hata mmoja au ni chokolaa??? au hajawai kufanya hata kazi moja bosi wake wa zamani akafurahi, ili amsaidie wakati wa shida??? MASANJA NA TBC KAMUOMBENI RADHI SADUKI ama kimya kimya au hadharani sio sahihi sana mlivyomfanyia.
     
  17. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkubwa hatumwi; ni haki ya maoni tu wala usibabaike Vatipi.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Hawana jipya kwakweli masanja anafanya vitu vywa kiwazimu wazimu tuu
    kama hawajawekeza sehemu ingine imekula kwao teheteheteheteheteheteheteheteete
     
  19. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,008
    Trophy Points: 280
    Aliyeona kipindi cha jana anipe hints jamani ilikuwaje! Nilichelewa kutoka kaizni, hivyo sikuwaona kina Masanja jamani.
     
  20. A

    AZIMIO Senior Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono moja kwa moja Mimi nimeacha kabisa kuangalia Komedi sjaona watu wanalazimisha fani ni kinyaa kitupu,kama wao ni wazuri kwa nini hawana mpya kazi ni kuiga wa akina masanja?
    suala hapa ni TBC wamefulia ndio maana hawajarenew mkataba ila ipo siku mambo yatajipa na sisis wapenzi wa the original komed tutafurahi.
    salamu kwa members wote wa the original komdi.
     
Loading...