Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orijino Komedi Fanyen tamasha.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mbweta, Dec 3, 2011.

  1. m

    mbweta JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mie nimeguswa na sana nilivoona Vengu anaumwa kiasi kile bila msaada wowote kutoka kwa fans weng wa OK .Nawaomba Ok wafanye tamasha mikoa yote kwa ajili ya kuchangisha pesa angalau akapate matibabu nnje kuliko kuendelea ng'atwa mbu wa Muhimbili.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Labda wameambiwa kuwa ugonjwa hauwezi kutibka tena ndio maana wapo kimya.
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Basi angalau waoneshe jitihada kiasi hata kama ugonjwa hauta pona.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kikwete si alienda kumuona, ina maana anafurahi kuona bado hajapatiwa matibabu?
    Nasikia ana jipu kwenye ubongo, sijui ni kweli?
     
  5. m

    mbweta JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndo walitib ilo mana wakiliacha nadhan ndo shida zaid. Matatizo ya ubongo yan option mbili upasiliwe ambapo waweza kufa au kupona. Ila kulikaushia tatizo nilazima atakufa.
     
  6. m

    mbweta JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimesikia tbc wanasema saiz amepata nafuu kiasi na kikwete ndo analipia gharama zote.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, jibu kwenye ubongo?
    India hawawezi tibu?
     
  8. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Point umeongea na jamaa walivyo na mashabiki pesa mingi tu ingepatikana, na wao kwa kuonyesha njia wengi wangefuata.
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yan dogo angepata matibabu mazuri kuliko kwenda kubwagwa muhimbili
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na Mi Natoa Green Light,.Inabidi Wafanye Hivyo Tutawa support
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wazo zuri sana. Ubarikiwe uliyelileta. Wafanye hivyo nna hakika watanzania wengi tutawaunga mkono. Vengu anateseka sana hivyo kama binadamu itapendeza tukimsaidia.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    wazo nzuri sana,heri wangefuata huo ushauri
     
  13. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Kwa hapo kikwete nampongeza sana
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ni zuri, wasi wasi wangu ni je huu ushauri utawafikia? Jf kuna memba wengi na naamini wapo ambao wanaweza kuwafikia akina masanja na kuwafikishia hili wazo....ningewashauri wafanye hivyo na mungu atawabariki..
     
  15. s

    shynning flower New Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu akubariki sana uliyetoa wazo hilo
     
  16. m

    mbweta JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asanteni wote jaman mlio lichukulia wazo ili kwa uzito na mtazamo chanya.
     
  17. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jinsi walivyo katika kuandaa vipindi vyao ndo tatizo,ili waweze fanya matamasha inawalazimu kuandaa at least vipindi 4 au 5,so wawe na muda wa kusafiri.mpaka leo hii wao wana tengeneza vipindi kwa wiki husika.yaani kama kipindi ni alhamis,basi watashoot jumatatu na jumanne,wanaedit jumatano na kupeleka kipindi alhamisi TBC.Wenzetu kote uruhusiwi show zako kuonyeshwa at least umeshoot na kuwapelekea vipindi vya miezi 3 au zaidi ili ata kama linatokea tatizo wahusika waweze jipanga show isi pwae.Imagine Joti augue ghafla,na mpoki akawa bize anauguza mkewe....itakuwaje? Kipindi cha wiki usika kitanoga?Wanatakiwa kubadilika watafute mtaalamu ili wawe wanatoa weekly episodes,wanafanya matamasha mikoani,na kutengeneza sanaa nyinginezo kama standup comedy n.k
     
Loading...