Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orijino Comedi - Sasa Kwisha

Discussion in 'Entertainment' started by Bill, May 11, 2009.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Kwa wale mnaofuatilia mchezo wa kuchekesha wa Orijino Komedi unaorushwa na TBC1 kituo kinachoendeshwa na kodi zenu wa TZ mtaona kabisa kundi hili sasa linapoteza mwelekeo na kuwa chombo cha kusifia na kutetea maslahi ya kundi fulani.

    Hili kundi sasa linaboa, limekuwa silaha ya kundi la mafisadi.

    Hebu tuangalie kuinuka na kuanguka kwa kundi hili na nini wakifanye kwa maslahi yao ya baadae ukiachana na hali yao ya sasa 'Mtumikie kafiri upate mradi wako"
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa sioni wanafundisha nini hawa wajamaa. Anyways am not funny of them since left EATV.
     
  3. I

    Ikena JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mi nakumbuka kilipokuwa kinarushwa EATV,mida ya 12 jion Alhamis foleni ilikuwa hamna. Siku hizi hata ukikosa hujutii.
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kuwa kweli ila hoja yako imekosa nguvu. Ulichotakiwa kufanya ni kuwarekodi na kutuwekea video yao hapa ili tuone ulichoona wewe, huko ndiko kuangalia "kuinuka na kuanguka kwa kundi hili"
     
  5. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watoto wana tamaa sana na pesa, kwanza hawana tena raha ukiangalia unaonana wanatumiwa tu!!!!
    Hakuna lolote, wamekwisha kabisa wamelewa sifa
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Dawa ni kuwepo Kundi mbadala isiyosimamia maslahi ya mafisadi na watawala, wawamalize kabisa.
     
  7. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Are they gonna blame Mengi for not being funny anymore??

    Ndo maana mafisadi wanaendelea kupeta, wajua watanzania wengi wetu ni njaaaa.
     
  8. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUWA NA KUNDI MBADALA HAISAIDII. Unajua baada ya wao kutoka EATV walienda TBC ( station inayotumiwa na fisadis) na wakapewa udhamini na Manji (Papa) Unategemea nini? Hapo ndio wamekosea wanaangalia maslahi ya muda mfupi wasijue kama wameichagua kuwa kazi yao wanatakiwa waifanye kwa miaka chungu tele.

    Afadhali MIZENGWE wako juu na wale kweli wanajua wanachofanya.

    WAJIREKEBISHE WANATUBOAAAAAAA!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya ni maono au mtizamo wa watu mlio kuwa mnapenda Ze commedy wawe wanarusha EAT au chanel 5 mbona vijana wapo juu na wanakula maisha na kuchekesha kama kawa mtaani wanakamata sana vichwa...nyie endeleeni na hoja zenu zaifu.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu njaa mwanakharamu, na haina adabu..Walakini mimi
    naamini sisi waTz tatizo letu kubwa ni akili. Tatizo secondary linaweza kuwa njaa lakini tatizo primary lipo akilini.

    Hawa ze comedi kama wangeweza kukaa chini na kuvumilia kidogo na kuwa na mipango ya muda mrefu wasingepoteza utu na ubinadamu wao kwa mhindi fisadi. Wangeji-establish na kufanya mambo professionally, wangekuwa wananyoosha miguu ofisini dili zinawafuata hukuhuko..lakini ona sasa wanavyojiaibisha .
     
  11. k

    kela72 Senior Member

    #11
    May 11, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana kuna uhusiano wa karibu ssana kati ya wanamtandao na mafisadi... Tido Mhando ni mwanamtandao aliesaidia sana kampeni za "JUMA KILAZA" (JK) alipokuwa BBC na akazawadiwa ukurugenzi kama asante toka kwa JUMA KILAZA.
     
  12. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Niliangalia kipindi cha wiki iliyopita sikuamini kwamba wanaweza kuigiza kumkashfu mgonjwa Banza Stone badala ya kutafuta namna ya kuieleza jamii namna ya kumsaidia badala ya kumzidishia machungu kwake na ndugu zake
     
  13. nkawa

    nkawa Senior Member

    #13
    May 11, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wamekwisha kabisa, hasa kipengele cha 'enzi za mwalimu...' ni upuuzi mtupu, wameshanyonywa akili hakuna ubunifu wowote zaidi kusubiri kuambiwa nini cha kusema...Au ni hivyo vinyumba walivyoahidiwa?

    Nkawa.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii vita ya ufisadi imekuwa ni explanation ya kila kitu? Hawa ni wasanii wachanga labda mategemeo yenu makubwa ndio yamewaangusha. Ingekuwa ni ufadhiri wa Manji tu ndio tatizo wangeweza kutuchekesha kwa angle hiyohiyo pia..mbona zamani mlicheka alipokuwa anaoneshwa EL wakati huo waziri mkuu anakojoa barabarani? Ni lazima tupanue mawazo yetu kuanguka au kuanguka kwa komedi ni kukosa kwao ubunifu na si ufadhiri wao.

    Kiwango chao cha kufikiri kimekwamia kusema umbeya tu na ninyi mashabiki wao mlidhani wangekuja na jipya.
     
  15. j

    jaffery hassan Member

    #15
    May 11, 2009
    Joined: Dec 9, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli nilikuwa vijana kipindi wako EATV walikuwa wako juu,MAAAASKINI walipoingia kwa TBC1 utafikiria kuku waliokatwa vichwa hawana muelekeo,FISADIS wanawatumia jinsi wanavyotaka?wanaboaaaaaaaaaaa.hawana jipya
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Pia huyo Juma Kilaza ni rafiki yake Roast ya hamu ndio maana siku hizi ze komedi hawachekeshi....Gime a break hao wanaocheka na comedy hayo hayawuhusu kabisa, mnachokifanya ni kama kuwapa sifa hao komedi wenu kama wao wanaweza ila kuna msukumo kutoka kwa mafisadi unao wazamisha. Hawa vijana wasingeweza kuendelea kubaki juu kwa sababu ya kukosa ubunifu, wanachokifanya ni kurudia yote walikwisha yafanya hapo awali aint ni funny any more...HAWANA UWEZO FULL STOP
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Jamani tuwe wa kweli, tunaposema Comedy!, hawa sio maprofesa, mainjinia, wala madaktari! sio waandishi wa habari hawa!. Tumeona waandishi wakinunuliwa kama mitumba, maprofesa wakila rushwa , hivi hawa wana-UFISADI- PROOF gani? watashindwa nini kukubali kufuata mafisadi?? akama tuliona ndani ya EATV walikuwa moto, nakwambia Tz kuna vipaji vingi tu, ebu tuwape changamoto EATV watafute vijana wanaolipa zaidi, warudishe enzi zile, kukaa na kushindana na wenye hela tena za EPA tunapoteza muda! , wakati wakiondoka leo TBC, hakuna wa kuwapa chakula wao na wake zao tunapoteza muda! dawa ya moto ni moto! I believe wako wazuri zaidi ya hawa, EATV iwatafute, tukate mawasiliano nao, hakuna kuwaalika harusini, kwenye shughuli wala hatuendi kwenye shoo yao!
     
  18. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Manji kawaweka mikononi vijana hawa, kama utakumbuka siku ya mechi ya watani wa jadi (simba vs yanga) vijana waliburuzwa uwanjani kwenda kuishangilia yanga, sidhani kama hii ilikuwa ni kwa ridhaa yao. Vijana wanatumiwa ndivyo sivyo, kama ni issue ya kipato inatakiwa kuwa makini sana vinginevyo utajikuta unakuwa mtumwa wa kipato unachohangaikia.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    wape vidonge!
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
     
Loading...