Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Original Komedy na ishu ya Kuoa Wazungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Dec 13, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mwanzoni mwa mwaka huu, Mtabiri Maarufu Duniani, Africa Mashariki na kati,kusini mwa janqwa la sahara na America Shekh yahaya Husein aliwatabiria laivu wasanii wa original komedi ya tbc1 kuwa, kabla ya mwaka huu kuisha, wasanii watatu watafanikiwa kuowa wazungu.

    Ikumbukwe kipindi hicho cha januari mwaka huu,,original komedi hasa Mpoki alikua na segmenti ya kuigiza na akina dada wa kizungu.

    Imebaki takribani wiki 3 sasa ndoto kutimia,, tuendelee kusubiri,,subira yavuta heri.
     
  2. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sheikh yahaya,tapeli la kimataifa.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nani???????? yahya....kachanganyikiwa yule mzeee
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tayari Mpoki ameshaoa na mke wake ni mmatumbi.
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi ww unamsikiliza yahaya we subiri kamaajakwambia kuna wenye majina kama hayo wameoa wazungu majina yaliingiliana
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    :confused2:
     
  7. Double X

    Double X Senior Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu sheikh ni mwehu kabisa,kila nachotabiri kinakuwa vice versa, akitabiri mvua itanyesha ujue jua ndio litawaka sana, akisema flani atakufa ujue mungu ndio atampa uhai sana huyo mtu.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    huyu nyegerea waitu sijui katumwa na nani kuvunja ndoa za watu we wazungu unaona diili kaza msuli nenda udsm uone wanavyopigika bila kuhonga..pole kama uliacha kuwapitia ulipokuwa hapo..awana mpya tena watakutesa ;yaonekana ujui awa vijana wameoa na wengine wana kamba ndefu tu hata mzungu aingii walivyowapanga tena ukimwona utahisi mdogo alivyoipanga list hataari...anyway matapeli wa mjini kama sheikh yahya usiwaamini sana ndugu
     
  9. m

    mams JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninachojua wasipooa hao wazungu hakosi sababu. Isipotokea atasema mke mweupe ni sawa na mzungu.
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwaka ukifika mwisho halafu kama hawaja oa wazuungu atakuja kutudanganya kuwa wake zao wana tabia za kizungu...Mjinga huyu na tapeli
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hiyo kwenye blue inachefua sana. Do please apologise.
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee MSHAMBA hivi kaona kuoa mzungu ni dili? Wazungu wapo huku tuliko na tunawamega mbaya na ukitaka kujua kwamba wazungu si ishu nenda zenji uone wamasai na watoto wa kipemba wanavyowamega kisa wanawasuka au wanawapa bangi wakilewa kiulainiiii jamaa wanakula tunda au nenda bwawani uone tsh 5000/= unakula hadi tigo, nini mzungu bana k zao baridi mbya na mauno hawajui ila mbongo ni ishu.
     
  13. m

    mams JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yahaya is very technical when things turn the other way round. Atawaabia hata mke mweupe ni sawa na mzungu
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hana u sheikh yule, ni porojo tu.
     
  15. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    haa mpaka sasa bado wamwami huyu!
    kama alishawahi kutabi ukweli labda kabla ya mi kuanza kumsikia huyu alitabiri osama atakamatwa na usa wapi
    kuhusu kuhsu hawa mabwana atakuja na bongo la fix only time will tell.
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    yaani watu bado mnaleta habari za huyu ajenti wa kuzimu..agahhhhhhhhhhhhhhhh
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukmwamin jamaa anaweza kutabir kuwa mkeo atakudai talaka mwez wa 2, jumapili, saa 2, wakat umekula maandaz mawili!
     
  18. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tangu lini shehe akapiga ramli? ajiite tu mganga na si shehe
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!
     
  20. K

    Ki tochi Member

    #20
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna mtabiri hapa, ila yuko makini kugeuza mambo
     
Loading...