Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Original komedy kwishiney

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Feb 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mabosi wa TBC wamekuwa wakipigana vikumbo kukwepa ku renew contract ya hawa vijana machachari wanaokosa umaarufu kila kukicha,taarifa zinasema wao wenyewe wameanza kushtukia hiyo baada ya kipigwa kalenda kila siku huku ma technicians wa TBC wakirudia rudia show zao zilizopita miaka mingi,,kwa nini TBC wasiwe wazi na kukataa ku sign au ku sign ili hawa wandugu wajue moja??Tbc wakikataa ku sign hawa jamaa itakuwa ndio mwisho wao au wataenda ITV?watathubu kwenda ITV na walishamtukana mzee Mengi live kila mtu aliona??waswahili wanasema usinyee kambi,,kazi ipo!
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora waishie zao mbali! wanaboa sana na ukosefu wao wa creativity!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi naona walishindwa kutumia nafasi yao kufika mbali
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    yaah its true now days wanaboa, inabidi wawe creative sana, other wise watapotea kabisa katika ulimwengu wa sanaa!!!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wataingia kufanya filamu kama kina mzee majuto..
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hawana jipya. Wengine wameanza kutoa singo
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Weeee...mzee majuto yule ana kipaji maalum! Huyu mzee namkubali sana..siyo kama hawa mashorobaro wa zecomedy!
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    we rejao hawa jamaa si mnawatumia kukusanya watu kwenye kampeni zenu??imekuwaje tena
     
  9. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waliowahadaa na kuwapa jeuri ya kumtukana Mengi siwezi kumlaumu kwani ilibidi wachanganye na za kwao,
    pia iwe fundisho kwetu,tusitukane wakunga jamani na ....
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi nasema watu wote walioipigia kampeni au wanaendelea kuipigia chapuo CCM lazima laana iwaangukie.The original komedi wanavuna walichopanda,na kwa kweli hawa jamaa watafulia mpaka aibu..sijui watakimbilia wapi.Walidanganywa na Manji na vihela vya msimu.Laana ya kuwapigia kampeni CCM inawala na itawala sana.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Tangu nikufahamu hapa JF leo ndio umeongea jambo la maana.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wanavuna walichopanda
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dhambi inayowatafuna ni ile ya kuwasaliti wazalendo na kuendekeza njaa kiasi cha kuanza kulamba makalio ya CCM!
     
  14. K

    Kajole JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    afadhar wapotee nanilihi zao kbs...yan waliniudhi cku ile wanadhihaki matokeo ya uchaguz igunga as if wao ndo ccm,.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna wale wa EATV jamaa wako njema sana,nadhani watachukua usukani...jamaa wanafanya kipindi alhamisi muda uleule wa original komedi wa TBC ila mimi uwa nawatch hawa jamaa wa EATV....halafu ukitaka kujua kuwa jamaa wa ORIGINAL KOMEDI wamefulia walikuwa wanachonga sana Facebook,now days wamejificha yaani kwa mfano huyu masanja nadhani kaishiwa hata hela ya vocha ya kuweka kwenye moderm....
     
  16. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    hahahaha kwanza nimecheka sana avatar yako, hii namba ukikutananayo night kwenye kona aisee waweza jisaidia...
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    watajuta kunyea kambi ya mzee mengi,wamrudie tu mzee wao yule ndio aliyewatoa atawasamehe,otherwise waende kwa manji awape kazi ya kuchekesha wateja pale nje kwenye mall yake pale nyerere road quality
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CCM hapa inaingia vipi? Hawa wanatumiwa tu kama waburudishaji, na hamna sehemu yoyote ambao wameshawahi kusema wao ni CCM. CDM pia ikiwahitaji kwenye kampen zao hawa zecomedy hawawezi kukataa cuz hawana mkataba na CCM!

    Chamuhimu hapa jadilini hatma ya hawa vijana na siyo kuingiza mambo ya CCM hapa
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana wengi wanajihusisha na masuala ya muziki like Joti(mchakamchaka) na Mpoki(shangazi)...na tayari single zao ziko sokoni...ukute walishajua kwamba kikinuka huku wataibukia kule...si tayari washakuwa maarufu.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mzee Mengi ndio mlezi wao kisanii toka waanze sanaa za kwenye runinga, swala la wao kumtukana na kumdhalilisha baada ya kumpata Manji ni dhambi mbele ya Mungu na malipo yake ni hapahapa duniani.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...