Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...original komedi ya tbc1............

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Apr 9, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Nilikuwa mfatiliaji mzuri wa hawa vijana wa Original Komedi wakiwa EATV.Kwa kweli nilikuwa sikosi kila kipindi hiki kilipokuwa kikirushwa,baada ya kuamia TBC1 vijana hawa wamekosa mvuto...maneno yao mengi ni matusi na issue za mapenzi zaidi...nazidi kuwapotezea kwa kiwango kikubwa.....
     
  2. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona huwatakii mema mkuu, kama ni kweli wanalipwa na Manji unategemea nini?
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    we huoni kumtetea manji kumponda mengi ndo wamekalia na sasa wasipokua makini watafunikwa kabisa maana sasa kuna ushindani mkubwa toka chanel 10, star tv shauri yao tutawasahau
     
  4. saidomr

    saidomr Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awana jipya.!
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    shukraan ya punda......
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    vijana bado wapo juu-kuwa na mtazamo tofauti si wote tupo hivyo-me bado nipo nao tbc1
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Matusi na kukashifu kumezidi, nashindwa kukitazama nikiwa na watu wa rika shauri ya staha.
     
  8. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    mie ndo nimesahau kwa mara ya mwisho nimewaangalia lini. nakumbuka siku moja nilipanda nao ndege kutoka Kigoma kuja Dar walikua wanafanya mambo ya ajabu kama watoto wadogo. Washaishiwa maana sasa imekua si Comed tena ila ni sehem ya matusi na majungu
     
  9. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wamepitiwa na ule usemi wa Kiswahili usemao "Ukimsifu Mgema Tembo atalitia Maji"
     
  10. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona mtu anakipa shavu chama cha mafisadi ujue tayari naye amekwishafisidika.Mliwashuhudia kwenye rally kipindi cha kampeni wamevaa masketi yao wakimkampenia Kikwete na CCM yake.Unategemea atoka mtu wa maana tena hapo wakati mawzo yashaingiwa na virus za ccm?kwisha habari yao hao!
     
  11. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli. Lakini walivyoiblast EWURA juu ya marufuku ya vidumu kwa petrol station ilikuwa EXCELLENT.
     
  12. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    They just useless i can't loz ma time 2 show them.They h've nothin new to make me lough more dan majungu,usembo sembo an somethin including utondo.bora nikae na katotoo cha miaka mitatu naweza kucheka hapo eeeh.
     
  13. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    They just useless i can't loz ma time 2 show them.They h've nothin new to make me lough more dan majungu,usembo sembo an somethin including utondo.bora nikae na katotoo cha miaka mitatu naweza kucheka hapo eeeh.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    We kweli MKIBOSHO kamili
     
  15. C

    Clego Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi bado wapo?
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mi nshaachana nao zamani sana, cjui nn wanafanya these days ila walipoteza mwelekeo zamani sana
     
  17. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wakibosho tuna nini mkuu?
     
Loading...