Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Original comedy, kwanini lakini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by HOPECOMFORT, Mar 12, 2012.

  1. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Ni muda sasa umepita toka 2pate taarifa kutoka vyanzo tofauiti vya habari isipokua nyie kua mwenzenu ni mgonjwa(JOSEPH SHAMBA).Kupitia picha zilizowekwa hapa kweli mwenze2 uyo alioneonekana kua na hali mbaya sana.

    Swali langu kwenu:Ni kweli kwamba amyaoni maswali yanayo ulizwa hapa kila kukicha kumuusu uyu mwenzetu angalau basi mtupatie taarifa za ukweli?Kama jana tena kuna alie ibuka na taarifa za kushtua eti kaaga dunia!!

    Vengu we love u so so much and we ar always praying for ur recovering.Sitaki na sipendezwi na kusema ugua pole bt i will say GET WELL SOON.
     
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    watu wengine bana..kutwa kuchunguza maisha ya watu.ushaambiwa anaumwa.full stop!!akipona utamuona stejini
     
  3. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Ningekubali kama kweli nachunguza bt sikuulizia maisha yake binafsi cse hayatanisaidia.argument yangu ni pale mtu mpaka anazushiwa kifo alafu kuna wakukanusha na bado hawakanushi.Stl mm kama shabiki wake naitaji kumuona

    Kama ww umeona majungu ungepaswa kupiga kimya na kupita
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    - Comment removed by moderators -
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Duh, ni vyema kuchangia hoja kuliko kukwazana.... kwakuwa hayujuani basi heshima muhimu. ...kila ufanyacho usemacho aghalabu hukugeukia ww mwenyewe
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmh haya nayo mpyaaaa!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    unaona kweli kwenye hilo kundi kama kuna mtu
    wa kuweza kukujibu unachokitaka.
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    acha kukurupuka ndugu yangu masanja amekanusha kupitia wall yake ya fb nenda uone chunguza mambo kwanza kabla ya kukurupuka
     
  9. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ze original comedy a.k.a watoto wa Manji.Kumkashifu Mzee Mengi wameweza ila kumpeleka mwenzao India akapate matibabu wameshindwa. Haya ndio madhara ya utegemezi.
     
Loading...