Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

original comedy kuchangisha mchango wa kanisa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mbogo Junior, Feb 12, 2012.

  1. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Original comedy wapo Kagera kukusanya mchango wa ujenzi wa kanisa. Watu hawakujulishwa hili na hakuna uhusiano hapa. Jambo hili mnalichukuliaje wana jamii.
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo la wao kushiriki katika harambee za kuchangisha hela za kanisa, kwani wao pia ni waumini wa dini, sula la kwamba ni Comedians lisikukwaze ukaona hawafai kushirikishwa, uwepo wao kwa namna moja ama nyingine utaongeza hamasa.
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wanahamasisha na sioni tatizo
     
  4. I

    Igangilonga Senior Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kwani na wao si ni watu wa kawaida tu ambao wanaabudu kama wengine, kwanini iwe ajabu wao kuchangisha harambee kanisani? Ila jamani, kuna anayejua Vengu anaendeleaje? I really need to know
     
  5. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    isije kuwa kama ya wanasiasa na njaa za umaarufu tu!
     
Loading...