Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Organization inayolipa vizuri

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nomu, Jan 16, 2011.

  1. n

    nomu New Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau natumai mko poa na mwaka mpya mmeuanza vizuri, ninamalizia master ya library and information science, naulizia ni taasisi ipi au organisation gani inayolipa vizuri ambayo naweza pata kazi kutokana na hii course ninayosoma na kama unajua mishahara ya hiyo organisation itakua ni msaada mzuri
    Aksanteni
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    self-employment!
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Anzisha kampuni.
     
  4. C

    Consultant JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Nomu, umeniacha hoi kwa kweli. Ukishajua then iweje?? - utajipeleka pale na mavyeti vyako wakupe kazi hata kama nafasi hakuna?

    Kama umemua kuajiriwa, keep your eyes open kwa opportunities zinazotangazwa.... and who knows, one day utajikuta upo WHO, UN agency etc
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Chama cha mapinduzi kule wanalipa vizuri zaidi. Mwaka mmoja tu utafanikiwa kuwa na nyumba gari na mke/mume.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Karibu naona umeingia na mambo ya mishahara!
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama nimekuelewa kutokana na taaluma yaku ya libraries na information taasisi moja wapo ambazo unaweza ukafanya kazi ni kwenye vyou vikuu; now here comes private au government.... kuna mtu aliniambia private kama sauti university unapata pesa nyingi zaidi lakini unakuwa overworked kazi ni nyingi hadi unakosa muda wa kufanya mambo yako, now sehemu kama UDSM mshahara mdogo kidogo ila kazi ni za kawaida and you have time to relax..

    Now Self employment in such a field is not as easy lakini unaweza ukajiajiri sio mpaka utumie field yako you can do anything part time, at the same time working in the government
     
  8. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Fresh from Masters na hio course yako una limited places to go ila kuna wadau flani wameajiriwa na serikali kutengeneza na kuimpliment database systems kwa ajili ya kuingiza makabrasha yote kutoka kwenye mashelf kuingia kwenye computer. Anza kuwa trace kupitia manispaa idara ya viwanja na ardhi.
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nami nakushauri uchungulie vyuoni. Mfano IFM naona watu wa library wanaenjoy maisha. Mbali na mshahara wa kazi,wanasimamia mitihani na kupata allowance,wanafanya tender kama kutengeneza ID,kuprint form n.k. Pia wanasomeshwa further studies. Jaribu huko mkuu,vyuoni ni kuzuri.
     
  10. k

    kings09 Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vile vile subiri katiba ya nchi ibadilishwe uumbe kazi tume huru ya uchaguzi.
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nenda aga khan university pale upanga karibu na pccb
     
  13. h

    hkiziru Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what is you email address or phone number?
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unampa kazi au unataka kumsomesha mambo yale! Coz huku kutafutiana kazi mnaanza kuombana namba za nini? Kakuambia mtajie organization na mishahara yao, unataka no ya nn??? Au wewe fataki?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Anza popote kaka. Usiangalie wanapolipa vizuri tu.
    Utakapokuwa kwenye channel ya kazi ndipo utapata channels zingine zaidi.
    Org zingine wanalipa vizuri kutegemea na experience yako ya kazi.
    Usishangae upo na mtu kitengo kimoja kazi moja ila mishahara tofauti.
     
  16. a

    aloyce1982 Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Make sure upo kwny system kwanza ndg then ndo uanze kufanya huo mchakato bt from what I know vyuo vikuu kuna mashavu kwa course yako.
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wenzetu walioendelea pass marks zako ndio zinazokupa kazi nzuri ila kwa bongo experience ni kigezo wanachokiangalia sana, hivyo fuata ushauri nilou-quote hapo juu... :A S 39:
     
  18. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kua na masters nowdays siyo ishu wenzako tuna phd tupo mtaani tumejiajiri...Uwajibikaji na output yako ndo itakuweka mjini.
    Pia we mshahara mzuri kwako ni upi au sh ngapi???
     
Loading...