Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ORGANISED AUTOSTOP-(HITCHHIKING) in Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sikonge, Jun 1, 2009.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Nimeona hii niifungulie thread yake peke yake ili tuijadili maana siku moja inaweza kuwa msaada kwenye jamii yetu. Tafadhali, TUSIMLENGE MWAKYEMBE hapa maana ametumia tu kama mfano ila tujadili in GENERAL kwa watu wote wa Tanzania wenye magari na kuamua kusafiri peke yao. Maoni yenu mnasemaje?

     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kaizer,
    Kwa Dar es Salaam hili swala husemi ukweli. Mbona wanafunzi wote wana vitambulisho? Sasa kujua fulani anabeba wanafunzi fulani kila siku itakuwa shida? Au wafanyakazi wa serikali kujua data zao ni shida? Ina mana Tanzania hakuna vitabulisho? Kama kuna vitambulisho, vinatumika na kuheshimika au tunaviona kama ni vitu vya kutengeneza?

    Bado naona kuwa, mtu binafsi kwa kupewa baraka na serikali, anaweza kutengeneza kadi/kitambulisho kwa madreva wote wanaobeba watu wa namna hiyo na pia abiria wote wakapewa vitambulisho hivyo. Na serikali inaweza kwa asilimia fulani kusaidia kuchangia gharama za zoezi hilo zima. Mwisho wa siku, wananchi watakuwa happy na serikali kuwajibika kwa RAIA WAKE.
     
Loading...