Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oral interview Udom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nkwezi, Jan 1, 2012.

  1. n

    nkwezi Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona kimya, au ndio kama kawaida?
     
  2. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    watu washaitwa anko... wameita wachache tuu waliofaulu pepa
     
  3. n

    nkwezi Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona ni madereva na watu wa idara ya afya tu? Au ndio walifaulu?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    vimemo kaka
     
  5. n

    nkwezi Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Labda hivyo. Bora wasiwe wanasumbua watu. Watumie vimemo vyao.
     
  6. M

    Mwesiga Florid Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si hivyo mkubwa madereva na idara ya afya ndo waliwekwa katika web bt wa2 wengine wamepigiwa sim. pia kama kuna m2 mwenye taarifa kam hizo oral interview washamaliza kwa kada zote a2juze. mwaka mpya mwema wadau, 2kaze kwa kasi zaidi
     
  7. S

    Sauti ya Ngudu New Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy new year
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    watu wahsaanza kazi siku nyiiiiingi kumbe wengine bado mnasubiria kuitwa oral,daaaaaaaaaahh
     
  9. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Web ipi ndugu maana mi mwenyewe nili apply upande wa afya ila naona kimya udom
     
  10. M

    Mwesiga Florid Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ni <www.[B]udom[/B].ac.tz> ila hayo majina yalikaa mda mrefu san kwa ss yameshatolewa.
     
  11. M

    Mwesiga Florid Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kupotosha wa2
     
  12. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii na mimi inanigusa,niliapply System/Network Administrator.Lakini Mpaka dakika hii walioitwa kwa oral interview ni Madereva na watu wa Afya.Kada nyingine zote kama vile Wahasibu,Human resource,Relation officers nk bado hawajatangaza sijui ndio jiiii haieleweki.Ila sasa hivi ukitembelea ile website yao "www.udom.ac.tz" utakuta tangazo la "resolution of the meeting" ukilisoma utaona kuna watu 80 ajira mpya wamesema za February mpaka 14,Decemba sasa sijui wote ndio humo humo,lakini hawajawatoa majina yao hao mwaajiriwa wapya.Lakini Kumbuka sisi tumeomba august,so inaweza kuwa ndio baibai hiyo.Undugu na Kufahamiana,UNATWANGIWA TU MWANANGU NJOO KAZINI!!!!Kigumu Chama Cha Mapinduzi
     
  13. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    7 Recruitment of Academic and Administrative staff Endorsed Endorsed HRMC recommendations to approve eighty four (84) Employees, 55 academic staff and 29 administrative Staff who were recruited between May and December, 2011Wakuu hii ndio sehemu ya Resolution ya hiyo 22nd Meeting iliyokaa 14th December, 2011.Na hao ndio walioajiriwa.Kwa nini Wasitoe Majina ya walioitwa Kazini?Siri ni nini Kama walitutoa majina yetu kutuita kwenye usaili,nini ugumu kutoa majina ya walioitwa kazini?Nchi Corrupt na Serikali Corrupt hufanya mambo kwa siri!!!
     
Loading...