Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oral interview nssf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dundula, Jan 22, 2012.

  1. d

    dundula JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vp wadau poleni na majukum! hv hao jamaa wa nssf walishaita oral interview?:lol:
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu hongera kwa kujiunga JF.
     
  3. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hilo ndo lililokufanya ujiunge jf?
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akina Juma, Mwinyi, Issa, Abdallah, Amina, Ramadhan, Abdulrahman, Zainabu, and the like walishaitwa lakini sio sisi akina John, Mathew, Esther, Hellen and the like.
     
  5. d

    dundula JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini mkuu?
     
  6. +255

    +255 JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ka una taarifa si umjibu!!? Kwani ukijiunga leo huruhusiwi kuuliza!?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani ugeni wako hapa jukwaani unakusumbua. CEO wa pale pamoja na top managers wa pale hauwajui tabia/ubaguzi wao?:A S embarassed:
     
  8. d

    dundula JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  9. made

    made JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    mmmmh!!!hayo Majungu,ina maana hakuna akina John pale?nina mashaka na uwezo wako wa kufikiri......Nenda NSSF au pitia Website yao utaona "Management" yao then analyse no. ya hao unaowatuhumu ndo uje uandike hapa.
     
  10. n

    nkwezi Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Achana nae huyo udini unamsumbua.
     
  11. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  12. d

    dundula JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ktk vigezo vilivyotajwa dini haikuwemo hivyo suala la kuitwa Ally na Haruna sio shida sana kwangu la msingi wawe na vigezo jaribu kuangalia na sekta nyingine km TRA na kwingineko sio udini kuuona nssf tu!ujui ulisemalo mkuu
     
  13. d

    dundula JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ktk vigezo vilivyotajwa dini haikuwemo hivyo suala la kuitwa Ally na Haruna sio shida sana kwangu la msingi wawe na vigezo jaribu kuangalia na sekta nyingine km TRA na kwingineko sio udini kuuona nssf tu!ujui ulisemalo mkuu
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, inamaana una uhalalisha udini wa NSSF kwa kuwa na TRA upo? Narrow mind!
     
  15. korino

    korino JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh mbona mimi zuwena cjaitwa?
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usitupe habari za website hapa bwana,mpaka sasa marehemu Jeremia Sumari ni Naibu Waziri wa Fedha kwa mjibu wa website unazozitukuza,bisha basi nikumwagie data fasta,hii ni jf bwana not other like facebook
     
  17. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado hawajaita. Endelea kusubiri.
     
  18. H

    Hau Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania sasa hivi kuna udini sana zamani ilikuwa ukabila mara wachaga,wahaya,wanyakwisa. Leo uislam na ukristo. Waislam wanadini yao na wakristo wanadini yao hivi tatizo nini....
     
  19. d

    dundula JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni baadhi ya watawala wa nchi yetu waliotangulia ndo walitengeneza hii sumu kwa kupendelea dn moja na kuwakandamiza wa dn nyingine kwa visingizio kuwa hawakusoma kitu ambacho hakikuwa na ukweli sasa mbona leo kuna maprofessor na madoctor wazee wa dn ambayo ilisemwa haina wasomi wanaongoza sekta mbalimbali sijui zaman walikuwa hawaishi tz?
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inamaana NSSF wana udini?
     
Loading...