Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oral and computer interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by luckyperc, Sep 12, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau kwa mwenye uwezo anisaidie jinsi maswali ya NAO kwa upande wa computer huwa wanauliza maswali ya aina gani.

     
  2. MONTEGO

    MONTEGO Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kwani washatoa majina ya second interview
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ili ndo tatizo la kuzoea madesa!Wewe jihandae kwa unayoyajua tu kule hakuna fomula ya kuuliza maswali inategemea na wewe unavyojipeleka kwenye swali ndo hapo utakapo banwa.
     
  4. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
Loading...