Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oprah's Exit!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Nov 23, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    She is very good. Sijuwi itaumiza media kiasi gani. Nafikiri OWN itafanya vizuri.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    She's smart investmentwise,atakuwa ni kama wale dead artists ambao wanagenerate profits kuliko hata walipokuwa hai ama hata kukaribia.Kimwili atakuwa hajafa,ila kwa makusudi amjiua ama ame commit suicide kwenye media,hivyo watakuwa wanarusha marudio tu,pia timing kwenye kipindi ambacho inawezekana mojawapo ya biggest accomplisments zake ni kumsadia Obama kuingia ikulu.She's so powerfull that people wil demand more from her when shes gone.Huyu mama ni bilionaire na hivyo inaelekea ataendelea kuwa hivyo na ni very smart.
     
Loading...