Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opportunists. . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Dec 28, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni rahisi sana kwa baadhi ya watu kuwatumia wenzao kupata yale wanayotaka bila kujali hisia za wanaowatumia. Unakuta mtu anamwaminisha mwenzake anampenda kweli ,wengine hufikia hata hatua ya kutangaza ndoa ili kujiweka sawa kiuchumi, kielimu, kijamii, kupata makaratasi na visa kwa wale wanaotaka nafasi za kuishi nje ya nchi, kujiridhisha kimwili n.k. Wakishapata walichokua wanataka haoo wanaondoka zao.

    Swali. . . .
    Je ukikutuna na mtu ambae. . .
    ..Amewahi kuolewa kwaajili ya pesa na zilipoisha alimkimbia mwenzake.
    ..Amewahi kutembea na msichana akakimbia baada ya kumpa mimba.
    ..Amewahi kuoa/olewa/ishi mtu kwaajili ya makaratasi akamwacha solemba baada kuyapata.
    ..Amewahi kuvunja ndoa ya mtu mwingine ili amfaidi huyo aliyeoa/olewa mwenyewe.
    na mengine kama hayo. . . UTAWEZA KUANZISHA MAHUSIANO NA HUYO MTU BILA KUA NA WASIWASI KWAMBA HATA WEWE UNAWEZA UKAWA SEHEMU YA KUPATA MAHITAJI YAKE NA SIO ANAKUPENDA KWELI?Unaweza ukaamini kwamba hisia zake ni za kweli japo kuna mwenzako aliwahi kuamini hivyo akajikuta ametumiwa na kuachwa solemba?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    siogopi watu kunitumia ili nipate nachotaka

    hata kama aliwatumia wengine, napima kina kama naona nakitosha naingia mzima mzima.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lizzy tatizo ni vigumu kuverrify kuwa alifanya hayo I.e alioa/lewa kwa ajili ya pesa,e.t.c ndio maana people tends to buy stories za oh nilimpenda but hakunipenda, alinitenda blabla nyingine.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitarudi!Kuna mgawo wa umeme huku!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,989
    Trophy Points: 280
    Absolutely. Ni vigumu kuthibitisha hususan kama unayoyasikia yanatoka kwa watu wengine au hata mtendwa mwenyewe.
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Lizzzy inategemea hayo mahusiano yako based on what. Kama ni love, umeshasikia sana i believe kuwa love is blind, it does not see, sasa hayo ya past ya hayo mtu utayaona kweli?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mwenyewe amejitoa mhanga na kukiri je?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kupenda hakutakiwi kumfanya mtu mjinga, siku hizi kwa jinsi watu walivyo wasanii ni muhimu kichwa kikahusishwa kwenye maamuzi badala ya kutegemea moyo pekee.
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unapompenda mtu, mara nyingi unajitahidi kuvumilia mapungufu yake huku ukijitahidi kumsaidia abadilike. Tena anapokiri mwenyewe ubaya wake na pengine kuahidi kutorudia, inakupa moyo. Nadhani unaweza kumpa nafasi mtu wa namna hiyo. Ila unaingia, mguu nje mguu ndani
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Utaamini kuwa amebadilika ambayo inaweza isiwe ni kweli kabadilika! Pengine anakuandaa in case ukijasikia toka kwa watu.
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yessss. Kisayansi maamuzi yanayohusisha hisia zaidi hayana tija kwa kuwa fikra zinahusika kwa kiwango kidogo sana. Dunia ya leo, akili itumike nyingi kwn maamuzi yote na si kuacha hisia zitawale!
     
  12. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ..Ktk dunia ya kibepari, kama wewe sio opportunist, lazima utakuwa sucker aka looser ktk kila kitu!
     
  13. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Loh umenikumbusha mbali mh. kupima kina muhimu usija ukajikuta umezama nungwi buure.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kumbuka pia Lizzy mara nyingi hadithi tunazopewa ni zilezinazoonyesha Ex alikuwa mbaya,mkorofi na muhusika alionewa na since huwezionana na Ex wake si rahc kupata the other side of the story.
    The trust comes naturally I guess!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi unaweza ukawa na malengo ya muda mrefu na mtu ambae hujajikabidhi kwake jumla (mguu mmoja ndani mwingine nje)?
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo akija kukutenda na wewe utamlaumu au utajilaumu?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama wewe ndie unaepimiwa hicho unachotaka unakipata vipi?
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lizzy, nadhani kila mtu ana degree ya opportunism. Kinacho tutofautisha ni kua wazi about nia zetu tunapoanza uhusiano. Ukimpenda mtu because of his hability of making you happy, there is a dose of selfishness and opportunism right there... if he fails to make you happy you will fly to a better sky.
    Kwangu mimi opportunism mbaya ni pale mtu anapo tumia uongo na fake faces kwa kufikia lengo lake. Ila kama tuko wazi toka mwanzo nampa heshima yake tu kama kawaida, na kama opportunity anayo itafuta kwangu itanisaidia na mimi kuendelea mbele, why not?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    maisha ya mapenzi ni try and erroe hadi upate mnayetoshana.
    Na kila shetani na mbuyu wake, waweza tumia watu wengine na ukanaswa na mmoja kiukweli.
    Hata opportunist kuna mahali anapenda lkiukweli, labda ndo kanipenda mie. Nampokea tu kwa kweli.

     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ....lol....ama sasa mapenzi yamegeuka adhabu....!
    mnaogopana kiasi hiki? pendaneni tu bana, yakiisha unabadilisha muziki!
     
Loading...