Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opinion; Upinzani Wekezeni hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by luvcyna, Jun 17, 2011.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 882
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    CDM na vyama vingine vya upinzani nashauri muwekeze sehemu kubwa ya mlichonacho kwenye hili la BALALI.. For sure it can be the last touch to win this Game of finishing CCM kwenye fikra za watz.
    Wengi humu wameongelea abt hiring private Investigator,. Nakubaliana na hili na nina imani kwa ukubwa wa chama kama CDM hili linawezekana., Dr Slaa na wengine, tunafahamu zawadi haiombwi but kwa hili tunaomba mtupe zawadi watanzania kwenye hii inayotusumbua akili kila kukicha. Nakumbuka katika kampeni za Dr. Slaa alipokuwa anafanya mdahalo kupitia ITV alisema watanzania tumchague atuletee BALALI within Three Months Time...Naamini kwa kauli yako hii ulikuwa unaamini hili linawezekana.. Now kwa resources zilizopo katika chama finacially and Human, zawiza saidia kufanikisha hili (tutachangia itakapopungua),kisha tusikie wapayukaji kama watasubutu kusema,. huko ni kutafuta umaarufu.

    Yap kuna swali la kujiuliza hapa, ya kwamba hata Balali akiletwa hapa nani wa kumuhukumu? je nani wa kumhoji? na menineyo mengi.
    Nionavyo mie hukumu yake iko mikononi mwa UMMA....kitendo cha kumuona tu ni hukumu tosha kwa CCM kwa ujumla..

    To tell U the truth tht will be the Golden Goal
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Kwa ushauri ulioutoa na wakijua kuwa unafanyiwa kazi...Watammaliza kiukweli!
    Balali atakufa kwa mara nyengine lakini hii itakuwa ya ukweli na watu watapata nafasi ya kuhudhuria mazishi yake.

    Au watamzika kimya kimya na chap chap kama mwili wa "Osama"?
     
  3. H

    Hache Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee unamtakia baba wa watu kifo cha ukweliii, lakini hata mimi ningefurahi kuona anafufuka tumalize zogo.
     
  4. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 882
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    hiyo pia ni hukumu kwake japo naamini ana leverage inayomuweka hai dhidi ya CCM na jaribio lolote la kutaka kumuua na ndio maana wakampa hifadhi mbali na mikono ya hukumu
     
  5. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Alizikwa baharini kama Osama!
     
  6. Lyaule Kitundu

    Lyaule Kitundu Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyc opinion.... avata yako umeiblauzi wapi!!
     
  7. oba

    oba JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    That man is alive until proved otherwise
     
  8. Ruwa tutarame

    Ruwa tutarame Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise hapo umegusa
     
Loading...