Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opinion: Ujasiri na uzalendo wa Julius Malema....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, Sep 22, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wana Jf,Julius Malema ni kijana mzalendo na jasiri ktk karne hii,anasimamia maslahi ya wazawa Afrika kusini,alimsaidia rais Zuma kushinda urais kabla ya kuvuliwa uanachama wa ANC. Anasimamia ardhi iwanufaishe wazawa na wawekezaji kama wafanyavyo watawala wa kiafrika ikiwemo Tanzania,bila kujali itikadi au urafiki anachojali ni wazawa wanatimiziwa mahitaji yao-huu ni uzalendo unaopaswa kuigwa na vijana wa kitanzania na kuacha nidhamu ya uoga. Ili nchi iwe na maendeleo ni vyema kuiga afanyayo Malema na si kutaka vyeo na kulewa madaraka hivyo kusahau majukumu yao kwa wananchi. Julius Malema ni mbadala wa marehemu Steve Bikko(RIP) aliyepambana hadi kuuawa na makaburu. Wanajamvi ni wakati wa vijana kusimama mstari wa mbele kutetea rasilimali zetu bila kuwaonea aibu viongozi kwa gia ya urafiki haifai-Ujasiri na uzalendo kama wa Malema ustahili.Nawasilisha!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Yap Jamaa ni jembe.
    ••••••••••••••
    "NAKUA MBISHI KAMA JULIUS MALEMA"--By Kalapina Nabii Koko
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Mla rushwa mkubwa Huyo kakosa rushwa ndo kaanza mbwembwe na kwa kesi aliyofunguliwa hatoki Alimtumia zuma Kama mgongo wa kukwiba mapesa, Leo anaumbuka ushahidi nje nje viongozi vijana wajifunze unafiki wa malema
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    sana jembe nidhamu ya uoga haifai c mpaka uwe kiongozi ndo utetee wenzako
     
  5. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Phd nadhani n kati ya wawekezaji wanaojali ubinafsi....fisadi ww fear 2GOD
     
  6. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kisiasa ana mtaji mkubwa wa hasa miongoni mwa weusi na vijana. Anaweza akawa hana adabu sana kwa 'wakubwa' wake, lkn ilivyo hapa SA ni kwamba jamaa ana mvuto sana. Ni kwa kiasi gani atatumia hali hii ya sasa, haijulikani, but so far amekuwa anascore political goals at the expense ya JZ. Wacha tuone!
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyu kijana namwombea achukue kiti , sababu damu yake bado inachemka.
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa hafai kabisa ni Mbaguzi wa Hali ya Juu na wana mzimika kule south ni vijana wapenda Ubaguzi ila watu wengi sana wameisha mshutukia, ni kama kichaa fulani tu, Mnakumbuka alitishia KUUFUNGA MTANDAO WA KIJAMII WA TWITER? hapo ndo watu walimuona hamnazo,

    Na jamaa ni fisadi sana anaishi kwenye Kitongoji cha Matajiri wa South, anacho hubiri si anacho simamia
     
  9. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    labda uweke ushahidi kuthibitisha ufisadi unaomvika kisha rudi kwenye uzalendo na ujasiri ukiwa kijana onyesha uzalendo acha itikadi jenga nchi yako kwa vizazi vijavyo
     
  10. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kapo Malema anautaka urais!

    Kwenye kambi yake yupo yeye, Fikile Mbalula ambaye ni waziri wa michezo halafu Tokyo Sexwale waziri wa makazi

    Tokyo Sexwale ndio wakumnyang'anya Zuma asigombee muhula wa pili ukizingatia pesa ya kampeni anayo. Ni mfanyabiashara wa kimataifa, full ubepari huyo

    Fikile Mbalula game plan ya Malema ilikuwa ampigie debe ya ukatibu mkuu wa ANC baadae naye angekuja kuwa rais

    Malema mpaka hapo angekuwa amejijengea mazingira ya kurithi toka kwa Fikile Mbalula

    Hana uzalendo wowote
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Tatizo letu wepesi sana kushikiwa vichwa na opportunistic populist politics.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Julius malema ni jembe na ni dhahabu ya Afrika.
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu ulitaka awe anaishi soweto kwenye gheto la kunguni na chawa ndio useme ni mzalendo?
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Nilidhani JUKWAA LA SIASA ni HABARI za SIASA za Tanganyika na Zanzibar tu.

    Julius Malema - Anaendesha RANGE ROVER ana Nyumba kama 3; na HAFANYI KAZI ni kugombea GOVERNMENT CONTRACTS...

    Anawacharge Serikali yake Services zake kwa Hali ya Gharama... Sasa kama ni MZALENDO na anachota kwa SERIKALI yake SIJUI ni UZALENDO GANI

    !!!
     
Loading...