Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opinion: Shukuru Kawambwa ni waziri mbovu kuliko wote Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, Apr 29, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wakuu miongoni mwa mawaziri wasistahili uteuzi wao ni Shukurukawambwa,tangu wizara ya miundombinu sasa wizara ya elimu ndo inaporomoka kwa kasi. My take mtazamo wangu wakuu nawasilisha
     
  2. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Mtazamo wangu kulingana na kuporomoka kwa elim nchini nae kua kimya ni dalil za kutofaa
     
  3. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Alipokua miundombinu alishindwa kumuwajibisha mkurugenzi wa tanroads
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Mbona kimya wakuu au mnamkubali
     
  5. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Jamaa hafai wakuu hana mchango kwa wtanzania
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Shukuru hafai kuwa mwanasiasa..mara nyingine namwona kama amelazimishwa hivi..hata naibu wake amemfunika kabisa..abaki kuwa Mbunge tu au arudi Chuo.
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... hakuna Waziri Mbovu, ubovu ni kwa Mtengeneza Mawaziri!!
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jakaya Mrisho Kikwete.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shukuru Kawambwa sijui analalia bahati gani? Akiwa miundo mbinu aliboronga vibaya na hadi sasa Magufuli anahangaika na madeni. Tanraods ilikuwa tatizo baada ya kushindwa kumuwajibisha mkurugenzi, pia ni chini ya Shukuru Kawambwa ATCL waliingia kwenye huu upatu wa kukodisha ndege mbovu! Sasa yuko elimu ambako mambo viwango vya elimu vinazidi kuporomoka. Sijui alikuwa anafanya nini huyu bwana kabla ya kuingia kwenye siasa lakini kwa hakika hana la maana alilifanya. Ohhhh alikuwa mifugo na uvuvi - zero!
     
  10. l

    lufunyo.magava New Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes naibu wake hata mie namkubali sana,tulikua na kikao nae hivi karibuni pale dodoma, jamaa kweli ana vision
     
  11. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi Kawambwa na Ngeleja yupi mbovu zaidi?
     
  12. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Waziri mbovu kuliko wote ni mkulo! Kwanza hakubali kwamba hali ya uchumi wa tanzania ni mbaya, ye anaona uchumi upo tambarate tu. Kwa iyo hawezi kufanya jitihada yoyote maana haoni tatizo. Kiufupi intellectually ni mmbovu sana hadi kiutendaji. Check hata bungeni anavyostruggle kujibu hata hoja nyepesi.
     
  13. K

    KISUNGURA Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kapewa tu! Noi mtoto wa ukae na lazima jakaya amlee! Lakini ni tabia mbovu ya kuleana!
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    pinda.....
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kikwete na Pinda!hao wengine unawaonea tu!
     
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete maana kila nikiangalia sioni mzuri .....kawambwa, mkuchika, ngeleja, maige, mkulo, etc ni kinyaa mtupu
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,072
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hakuna waziri wa ccm aliye safi.
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mkulo ndo hovyo kabisa
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbovu ni yule anayewateua (Jeykey).
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hawa ghasia Naye hafai amekaa sana kwenye hiyo wizara na anaboronga tuu Kwanza sijui kasoma nini? Anajifanya Ana hasira sana sio mstaarabu kabisa
     
Loading...