Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OPINION POLL: Je, umeridhika na utendaji kazi wa Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Oct 7, 2010.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Synovate na REDET wamegoma kutoa matokeo ya kura za maoni zinazoonesha kuwa Dk. Willibrod Slaa amempiku Jakaya Kikwete, na gazeti la serikali Daily News na la CCM Uhuru wameleta mizengwe baada ya online opinion polls zao kuonyesha kuwa Slaa kidedea, sasa kuna opinion poll mpya inayo endeshwa na gazeti la THISDAY.

    Naomba wana JF wenzangu tupige kura kwenye opinion poll hii mpya ili kuonesha hisia zetu halisi juu ya utendaji wa Kikwete kwenye kipindi chake cha Urais cha miaka mitano (2005-2010). Tunawaomba THISDAY watangaze matokeo ya kura hii ya maoni baada ya wiki moja ili iwe ni mwongozo wa mwelekeo wa Watanzania kuelekea kwenye uchaguzi mkuu Oktoba 31.

    Opinion poll hiyo inapatikana hapa:


    www.thisday.co.tz
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona magezeti yanatafuta kujitangaza na kuvutia matangazo ya biashara. mbona tumeishapiga kura za hivyo Mwananchi, jamii, majira etc. Kwani wao wana wasomaji tofauti na sisi. Ni kuvutia matangazo tu! Kwamba tuna wasomaji wengi na blah blah nyingine!
     
  3. E

    EL+RA=UFISADI Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wacha tupige kura za maoni huku JF na kwenye magazeti, kwani si REDET wala Synovate wanaweza kutoa matokeo ya kura za maoni zao kwa kuhofia kumuudhi Rais wao Kikwete.
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,744
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Wewe kapige kura yako, kwanza hili gazeti ni la kiuchunguzi hivyo matokeo yatakuwa bila chakachua. Kwani huko barabarani unatembeaje wakati kuna mabango kibao ya biashara, huwa unajikwaa au unanua kila kilichopo kwenye tangazo?
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    NA HAYA NDO MATOKEO YA BAADA TU YA MIMI MWENYEWE KUTOA MAONI !!!
    Do you approve or disapprove of President Jakaya Kikwete's overall job performance (2005-2010)?
    Approve (4%, 2 votes)

    Disapprove (93%, 43 votes)

    Undecided (2%, 1 votes)

    Total Votes: 46
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi redeti bajeti imekata?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Ukweli JK na CCM yake wataujua vyema hapo tarehe 31st Oktoba tutakapowatupia viragoo vyao....once and for all
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Imekata wapi? Walikuwa wanapika matokeo ya ushindi wa JK kwa asilimia 80 sasa watu wamejua, walotumwa kutafiti na wameshituka na kuwaweka nuruni. Inadaiwa wakusanya maoni walikuwa wanapelekwa kwa Wajumbe wa nyumba kumi (mabalozi wa CCM). Jana Ananilia Nkya wa TAMWA ameitoa laivu na ITV wakaitoa hewani.
     
  9. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu utalipata baada ya Oktoba 31. Usijihangaishe sasa hivi. Bado siku 24 tu.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,234
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kuwa Kikwete hauziki,amekuwa kama zigo la mavi halibebeki.KIKWETE HAKUBALIKI, NI MGONJWA,NI FISADI, NI MSHIRIKINA,NI MDINI,NI MROPOKAJI(wagonjwa wa ukimwi ni kiherer chao nk)NI DIKTETA(ANATUMIA JESHI KUBAKI MADARAKANI)MPENDA ANASA, NI BINGWA WA FITINA...................!!!SISI TUNASEMA KIKWETE HAKUBALIKIIIIII, NA HATUDANGANYIKI
     
Loading...