Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opinion:Mbeya hii wamepatwa na nin?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, Jul 2, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wana jf ilianza skendo ali2liza Sugu ikaja kiwira umma waliuelewa,leo tena isyonje walifunga barabara masaa ma4 DC,mkurugenzi na polisi-sltn wameafiki matakwa ya wananchi,my take..nchi inaelekea wapi,nawasilisha
     
Loading...