Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opinion;Bodi ya mikopo vyuo vikuu ifutwe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kapo Jr, May 20, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wana jf hii bodi imekua chanzo cha chuki baina ya watanzania,kabla ya kuundwa walisoma bila masharti na vikwazo kama vyao,my take bodi imeshindwa,haina kazi ni ulaji wa wachache.Nawasilisha
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono, ifutwe!!!!!
     
  3. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Imekua bodi ya wachache na c werevu,inaongeza kushuka taaluma nchini
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Au iseme tu kuwa wanakopesha hela ya kula pekee ya ada kila mtu ajitegemeeee!!!!!

    PJN @ lipwidi, Mtwara
     
  5. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    saana mkuu ifutwe mapemaaa
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watpto wao wamewapeleka shule bora wamesoma sayansi, then wamepewa kipaumbele mikopo 100%
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    What is your alternative?
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu umetumwa?
    Mbona umekuwa mkali sana?
     
  9. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kila nikitafakari sioni umuhimu wa hi bodi,tufanyeje kunusuru janga hili wakuu,mkono simuelewi utendaji wake
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wote waliosoma shule Za kata, vjijini(aayansi huko hamna walimu wala laboratory) bodi ya mikopo haqana lao.....
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sifutwe
    ila wapewe watu ambao ni wazarendo,maana pale bodi kuna watu hawashauriki,wanafanya kazi kwa mazoea,hawana huruma na wazazi wetu,ndhani Mh Rais anahitaji kuiangalia bodi kwa jicho la 3,kwani wafanya kazi wake wanawatumia wanafunzi kama mtaji,majina hewa kibao,wanacheza na herufi tu,kwa mtindo huu hatuwezi kufika

    lakini sielewi kamati za bunge hazilioni swala hili? majina hewa.mikopo kutofika kwa wakati,wenye uwezo kupewa mikopo na wasio na uwezo kunyimwa mikopo,OLAS kuto kufanya kazi ipasavyo

    kiukweli kuna matatizo chungu mzima ili yatatuliwe kunahitaji wafanyakazi wote kuondoshwa kwani kuanza upya si ujinga
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watoto wa wakulima vijijn hawanufaiki!!! Huko sayansi hakuna....

    Hawapati mikopo
     
  13. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    not more than to cut off body
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakitaka itowe hela kwa kila mtu kwa usawa!!!! Hata ikiwa miliooniiii. ....

    Cheki; division 1 ABB HKL hana mkopo
    Division 3 EES PCB anapewa 100%
     
  15. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dont blame the system,blame wazazi wako..
     
  16. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    tambua watu ndo bodi hivyo kuvunjwa inaweza saidia kuondoa matabaka
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jifunze kujibu hoja kwa kutumia ubongo mkuuuuu
     
  18. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ikifutwa vyuo vikuu vya taasisi za kidini vitaadhirika,

    Vimejengwa kama uyoga baada ya uhakika wa ada.
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    bodi ya mikopo haiwezi kusomesha wanafunzi wote tanzania.lazima tuchague baadhi wenye uwezo ambao watadhaminiwa na bodi na baadae wabanwe kuleta maendeleo.
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dini gani hiyooo??? Nataka kufanya tafiti, kwa nn vimekuwa vingi?? Lazima kuna ufisadi hapa!!! Wanaiba pesa hawaaaaa.....
     
Loading...