Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opinio Poll: Je, unaunga mkono mgomo wa madaktari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jul 3, 2012.

?

Je, unaunga mkono mgomo wa madaktari?

  1. Ndio

    85.6%
  2. Hapana

    14.4%
  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Madaktari wamegoma for a 'cause". Je unawaunga mkono? Toa maoni yako tafadhali
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono
    1. Mahakama ilizuia, walipaswa kuheshimu au wakate rufaa
    2. Kuboresha mazingira ya kazi ni jukumu la mwajiri, siyo mwajiriwa
    3. Mshahara wa 3.5m kama kima cha chini kitaleta pengo kubwa kati ya madaktari na watumishi wengine.
    Mengine nitaongeza baadaye
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    naunga
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umejibu vizuri kama alivyokukaririsha Kikwete
     
  5. m

    moremoney Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    well, the truth is 3.5 ni pesa ambao wanastahili, lakini la msingi zaidi ni hali ya hospital zetu. ni hatari kama hamna hospital ya serikali nchini saiv ambayo ina machine ya citi scan ( this is very bad shame on the government), bei ya citi scan ni kama vx moja tu!! how stupid is that. madai ya madaktari kutaka xray machine kila hospital ya wilaya mzee, iyo iko very reasonable. kuna vitu vingine watanzania inatakiwa tuwe makini navyo, tusibabaike tutafute ukweli kwanza!!
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi mtu hawezi kupiga kura zaidi ya mara moja kwa id moja
     
  7. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Of course we polisi
    huwezi kuunga.
    umeteka na kumjeruhi ulimboka.
    hutegemewi kuwa upande wa madokta
     
  8. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    solution ni kufungua ID kadhaa
     
  9. D

    DICKIES Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono!
     
  10. i

    ibange JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Madai yao ni ya msingi dhidi ya serikali dhalimu, naunga mkono
     
  11. I

    Imaima Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madai yao ni ya msingi kwa asilimia 100
     
  12. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,455
    Likes Received: 2,642
    Trophy Points: 280
    Nawaunga mkono sababu haijalishi wapo au hawapo bado maisha ya mtanzania yapo hatarini kwa kukosa huduma bora hospitalini.Kuna watu wanadhihaki leo lakini kesho watalia,kwa sababu wanaunga mkono wanasiasa na lugha zao za ulaghai.
     
  13. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poll closed.
     
  14. i

    ibange JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Why it has been closed?
     
  15. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono 100%
     
  16. chakachuaz

    chakachuaz Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    siwezi kuunga mkono...kwani nchi hii sio madaktari pekeee!!!!!!!!!!
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    i cant vote! Ila naunga mkono
     
  18. chakachuaz

    chakachuaz Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hivi weweee kila kada ikisema inagoma jee nchi hii itaenda? wacha mawazo finyu...!!!!!!! zipo njia za kutatua migoggoro na sio mgomo...!!!!!
     
  19. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naunga Mkono
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,932
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono
     
Loading...