Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

operesheni ya mdomo...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by matumbo, Aug 28, 2011.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kuna jamaa mmoja alipata ajari ya gari kwa bahati mbaya akachanika mdomo,ikabidi akimbizwe hospitali..kufika chumba cha upasuaji akakuta daktari anamalizia kumtahiri mtu mwingine,alipomaliza kumtahiri yule mtu akaamuru yule mgonjwa aingizwe ndan..basi akamfanyia pale opereshen akamshona ule mdomo ila kuna nyama zilikuwa zimepelea lips ya juu,kutafutatafuta vipande vya kujazilizia sio ndio akaona yale mabaki ya govi ya yule mtu aliyetoka,akayachukua akayayashonea pale mdomon opereshen ikawa imeisha vizuri..baada ya kukaa ndani miezi kadhaa akapona kabisa..siku moja katika pitapita zake akakutana na mademu wakali kinoma basi alipokuwa anasimamisha uku chini na mdomo nao ukawa unadinda
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ovyooooooooooooooo
     
  3. d

    dejoka Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah ni noma
     
Loading...