Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni wachawi kanda ya ziwa!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kadogoo, Mar 31, 2011.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wakati umefika wa kuandaa maandamano makubwa ya kulaani mauaji ya vikongwe na albino ktk ukanda wa magaribi!
    Mimi nilifikiri imani hizi zimekwisha lakini kwa mujibu wa BBC kiswahili mauaji ya vikongwe yameanza upya tena na kuwatia wasiwasi wenyeji na wakazi wa maeneo hayo!

    Serikali, vyama vya siasa, viongozi wa dini, vyama vya kiraia na wananchi kwa ujumla tunaomba tushirikiane ili kumaliza tatizo hili!
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,594
    Likes Received: 9,149
    Trophy Points: 280
    Hii yote ni kwa vile serikali imelala. Mpaka CDM iwashinikize ndio wazinduke na kufanya kazi husika. Tumeona baada ya maandamano ya kanda ya ziwa Rais na serikali yake wanaanza kutekeleza baadhi ya mambo yaliyotajwa kwamba yafanyike. CCM badala ya kuiongoza na kuikumbusha serikali pale inapojisahau wao wamebaki na malumbano na fikra za Urais 2015 basi.
     
  3. D

    Deo bony Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni elimu wamepewa lakin hawaelimiki,kushauriwa wameshauriwa lkn hawazingatii,minaona kwasasa ni bora mkamkodi manyaunyau ili hao wabishi waone timbwili lake.
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Haya ni matokea ya imani potofu za uchawi ambazo hata viongozi wa ngazi za juu wanaziamini. Kama kiongozi anaamini katika uchawi, vipi kuhusu mimi niliyehuku Kitinku?
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    uchawi upo wala sio imani tu kwa hiyo kinachohitajika tukubaliane kwanza kuwa uchawi upo. kama haupo inatokeaje mtu aliyekufa tuakazika akaonekana baada ya muda fulani akiwa hai . hapo ndio kwenye utata zaidi na kumfanya mtu aliyeona kama mimi hivi itakuwa ngumu maana jamii nyingi zinashuhudia kwa kuuana hakuwezi kuisha kanda ya ziwa maana mimi natoka huko labda hiki kizazi kipotee kije kingine kitendo ambacho ni kingumu sana
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanao ua wazee kanda ya ziwa wanafahamika na wanalindwa na serkali ya CCM
     
Loading...