Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni vua gwanda,vua gamba vaa uzalendo ya nape imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Seif al Islam, Sep 10, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ni utaratibu wa ccm hii ya sasa kuiga kila kitu kinachofanywa na wapinzani hususani cdm katika mambo mbalimbali ya kisiasa hasa hili la kufanya mikutano na maandamano huko mikoani.nape nnauye u labda ccm yenyewe nae/nayo aliiga mpango wa cdm kufanya oparesheni huko mikoani kwa lengo la kuwafikia watu na kuwaelezea mambo mbali mbali.nape alianzia huko kanda ya ziwa kabla ya kutulia ghafla.kisha tukawasikia na akina magufuli jangwani wakipiga porojo za miaka ya sabini.kwa sasa oparesheni ile imekufa kifo cha mende coz haijulikani ipo wapi na ratiba ikoje au ndo ilikuwa tuu kufuta nyayo za cdm waliofunika jangwani?kwa wanaofahamu imefikia wapi watupe updates na ratiba kama ipo.
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa inaendeshwa na polisi.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... imeishia Nyololo.
     
  4. m

    maramojatu Senior Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana support kwenye chama chake unategemea nini? anatoa mapovu tu sasa
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa Anazunguka Nchini anapata watu wa VIPIKIPIKI; akiongea na Wananchi ni 10 au 50 utasema nini? Msamaha wa kodi za karanga,

    nyanya na vitunguu... Hapati watu wa kujiunga na CCM kama sio kuwahonga... Ni Bora ajikalie Ofisini achungulie JANGWANI

    aangalie MIKUTANO ya CUF
     
  6. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ipo inaendelea kama kawa,isipokuwa imebadirishwa jina ssa iv ni VUA UHAI VAA UMAUTI
     
Loading...