Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni UTALII yahitajika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Nov 3, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana jf ,kila mtu atakubaliana nami kuwa kuna umuhimu wa kuanzisha operesheni 'utalii' kama ilivyokuwa operesheni sangara.nasema hivi kwa sababu mikoa muhimu ya kiutalii mfano Arusha na Moshi imeonyesha muamko na uelewa mkubwa katika kuondoa uozo katika maeneo yaani local councils na uwakilishi bungeni.kumbuka haya yametokea bila kuwa na jitahada makhsusi za chadema katika eneo hili.Hivyo kiushauri chadema inahitaji ku-secure eneo hili kwa nguvu zote.CHADEMA IMEWASHIWA TAA YA KIJANI KUELEKEA NOTHERN CIRCUIT OF TOURISM.naomba kuwasilisha
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wanachotakiwa kufanya Chadema ni kukijenga chama kwa nguvu zote kuanzia vijijini (vyote katika Tanzania) - na zoezi hilo liendelee kwa kasi ili lizae matunda 2015.
     
Loading...