Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni Sangara yaingia Lushoto; kwa Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Dec 20, 2009.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wana JF
    Kwa habari nilizozipata hivi punde ni kuwa Operesheni Sangara ya CHADEMA iko Lushoto tangu jana na Dk Slaa atakuwa katika kata kadhaa za wilya ya Lushoto ikiwemo katika kijiji cha Makamba Tamota.Kwa ninavyowajua hawa wawili wote wakiwa ni Makatibu wakuu wa vyama vikubwa nchini.I can imagine Slaa atakavyomshughulikia Makamba.I wish kama ningekuwepo kwenye mkutano huo nimsiklize Live Dk Slaa.Ni mchana huu atakuwa kijijini hapo.Tusubiri tupate yatakayojiri huko,nitawahabarisha.
     
  2. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Atalogwa huko,hamjui mzee mwenyewe....
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Wewee Slaa ni priest huo ugagula utagonga ukuta
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    siasa haihitaji uchawi...
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mwambie Katibu wako anayeamini hayo....
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    aisee operation sangara hadi kwa makamba!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Slaa ni ngoma ndogo sana kwa Makamba...
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    we umejuaje kama ni mchawi? alikuroga nini?
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    waambie hao...
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kibunango,acha kujifariji.Huwezi kumlinganisha Dk Slaa na Makamba,kila mtu nafahamu hata mtoto wa miaka kumi na tano ukimuuliza Slaa na Makamba nani zaidi atakwambia Slaa ni zaidi hilo halina ubishi.Ila kama utawapambanisha kwa kuropoka basi Slaa ni ngoma ndogo kwa Makamba.Lakini kwa hoja,uwezo kiakili,uelewa na hata kukuibalika Slaa yuko juu.
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Operesheni hii haitafika kwa Makamba peke yake.Nimeambiwa kwamba wiki ijayo jumanne itakuwa Same zote mbili.Kwahiyo Kilango na wenzake wajiandae
     
  12. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioni kama Slaa atakuwa na jipya la kuwaeleza wana Tanga.
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huo ni mtazamo wako.Lets wait and see
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Daa i wish kama mkuatano huu ungekuwa unarushwa live kwenye luninga ili nione Makamba anavyoshughulikiwa.
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari nilizozipata ni kuwa Abdallah Kigoda maelalamika sana baada ya Sangara kuingia jimboni kwake.Alikuwa akihaha na kupita pita na gari yake na kuwatuma vijana wake kufuatilia misafara ya CHADEMA kila walipokuwepo. Asiee CHADEMA ni kiboko
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi Kibunango anapotea bure ama anabisha akijua ukweli ulivyo . Slaa si zaidi ya Makamba pekee kwa kila kitu bali ni zaidi ya Rais na washauri wake wote akiwemo Sitta nk .
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kuhaha lzima ahahe.CHADEMA sio mchezo bwana.Hawa jamaa wanajua wanachi wa miaka hii sio wa kale.CCM imehodhi majimbo mengi kwakuwa upinzani haukufanya kazi ya kutosha.Ndo maana mimi naishangilaia sana Opereshsni Sangara kwani wanachi wanafikiwa na kupewa ABCs za CHADEMA
     
  18. N

    Nakandamiza Kibara Senior Member

    #18
    Dec 20, 2009
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wasio ijua Chadema na wasio mjua Slaa jukwaani na Zitto na Mbowe basi wafike Tarime waulize . Chadema did wonders maana Serikali si siri ilishiriki kiais kikubwa kuvuruga uchaguzi kwa kila ya aina mkakati mchafu lakini maneno ya jukwaani hoja nzito za Chadema zilipelekea wana Tarime kulinda kura zao . Leo Kibunango yuko Ulaya atabwabwaja lakini lakini he cannot feel te heat . Awaulize wanao pitiwa na Upepo wa Chadema . Wanajua for sure what Chadema can do
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa anaogopa nini wakati yeye yuko nambari One!
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Najitahidi kufuatilia taarifa ili nijue nini kimejiri huko,nawatafuta vyanzo vyangu vya habari wote hawapatikani nadhani mtandao wa Tigo huko si wa kuutumainia sana.Nasikitika sana lakini nikipata tu taarifa nitazirusha.
     
Loading...