Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni Sangara ya CHADEMA Ifakara Kijana achangia YAI la kuchemsha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanke, Aug 10, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndugu zao WanaJF nimeshangazwa na moyo wa kutaka mabadiliko aliounyesha Kijana mmoja hapa Mjini Ifakara ambaye baada ya kukosa hela ya kuchangia wakati kikapu kinapitishwa kwenye Mkutano aliamua kuchangia YAI la kuchemsha ambalo lilikuwa ni bidhaa yake aliyokuwa akiuza kwenye mkutano ule. Pia uwanja ulibadilishwa Jina na kuwa CHADEMA SQUARE, Wananchi walimkumbuka Marehemu Regia Mtema; It was very wonderful
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu vijana wanataka mabadiliko

    hata mimi ningetoa mbege
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    duhhh hiki chama kinazidi kuwa tishio, ukiona akina mama wanatoa support kubwa hivi elewa hali ni ya hatari ngoja nimtaarifu baba mwanaasha
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Atalila nani hilo yai?Slaa au mbowe? Topic zingine ni rubbish kweli
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zito nakushauri urudi ccm na ukagombee ubunge kwa kupitia huko au vyama nipya vilivyoanzishwa na ccm kwa ajili ya kuikabili chadema ambavyo ni chauma ,adc na vingine wanavyovijua wao.
    nasema hayo sababu nyingi lakini nitasema chache.
    1.wakati viongozi wa juu wote wa chadema wanapambana kwa kutumia m4c zito haujaonekana hata kwenye mkutano mmoja ikiwa kama ni kutotaka kutamka maneno ya kuwaudhi waliokutuma kuichafua chadema.
    2.zito unapopeleka hoja yoyote bungeni inakuwa ya kujijenga binafsi na si kwa maslahi ya wanyonge wengi na wabunge wa upinzani hususani chama chako na hii ni pamoja na kutokutoka nje ya ukumbi wa bunge pale chadema wanapofanya hivyo kwa maslahi ya chama chao.
    3.umejisifu sana kuwa wewe ni muadilifu na unao uwezo wa kuwa rais wa nchi 2015 kwa hili umekosea maana njia uliyoitumia ni mbovu sana maana kuna vikao vya chama ambavyo ungevitumia kueleza hoja yako lakini kwa kutumia waandishi wa habari na bunge na vijana wako wa kigoma halitakusaidia kufika huko maana nyuma yake inaoonekana kuna baraka za bwana mkubwa ili muivuruge chadema.
    4.taarifa zisizo rasmi zinaonyesha urafiki wako wa karibu na jakaya na ridhiwani ni mashaka makubwa sana maana hakuna sehemu yoyote ambayo umemlaumu rais wa nchi kwa udhaifu wake bali amekutumia kumdhalilisha waziri mkuu kwa maslahi ya ikulu na si kwa upinzani unaposema serikali haiko makini bado unaficha kumtaja jakaya moja kwa moja sababu ya agenda zenu za siri ambazo wana ccm na wanachadema wengi wameliona.
    Umeingizwa kwenye orodha ya wala rushwa wabunge kwa makusudi tu kuichafua chadema na si vinginevyo na hili unalijua vizuri.sidhani kama kupitia chadema utafanikiwa ndoto zako maana chadema wako makini ndio maana hakuna kiongozi wa juu wa chama aliyejibu hoja zako za kuutaka uraisi kiurahisi ushauri wangu kwako utangaze adharani kujiunga kwako na kundi la shibuda nakutakia safari njema.m4c daima.
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Tabia za kimbeya ni Tabia za kike Umeona Ule Uzi Ulioanzisha Hautoshi umekuja Kujamba hapa kwenye Uzi wa M4C

    Mkuu Lumumba wanakulipa Shilingi Ngapi Kufitinisha CDM?

    M4C Haina Huruma
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Achana na atalila nani mdau jaribu kujiuliza huyu kijana alikuwa na dhamira gani ndani ya moyo wake bila shaka anasukumwa na moyo wa mabadiliko
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni rubbish kwa watu wasiojua kufikiri. Hapa ina maanisha kuwa watu hata masikini wamepata moyo wa kuchangia chama hata kama ni kitu kidogo. Unajua yai shilingi ngapi? Kwa mtu wa Kijijini uwezo wake ni huo
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nepi atakuja na kusema lile yai lilipiwa na slaa, maana yule jamaa naye kwa ukatumni simwezi
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    safi sana...kama kachangia yai na hakua na chochote ujue m4c imemuingia mpaka moyoni......
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kama vipi unaacha si lazima uchangie *****!
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio rubbish kabisa kwa sababu hutumii ubongo,hebu tutolee masaburi yako hapa.
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Wananchi wanawahurumia kina lema,wameona bora wasaidie msosi, imebaki mwingine atoe muhogo wa kuchemsha ili kina lema waache tabia ya kwenda kuomba pilau kwa wabunge wa ccm.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nafikiri aliona aibu iliyopata viongozi wa M4Chaga kule Lindi wakaishia kula kwenye majumba ya watu wakasimangwa.
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni sawa kwa wewe kufikiria kula sera na akili ziko wazi CCM = KULA; CDM = KURA
     
  17. Keenboy

    Keenboy Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi sanaa vijana tusilale mpk kieleweke
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Kijana ana moyo wa mabadiliko!
     
  19. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Viva m4c
     
  20. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Japo u mshirika mzuri,ila watake radhi mama zetu
     
Loading...