Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni sangara party 2 kuanza wiki ijayo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Jul 10, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chama cha demokrasia na maendeleo (chadema) kuanza ziara ya kuimarisha chama katika mikoa mitano. nayo ni dodoma,singida,manyara,iringa na morogoro.


    source: clouds tv
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni M4C sio operation sangara. Umma unawasubiri kwa Nchemba M
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba lazima yajiharishie kupitia puani safari hii.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Amina jamani.Hongereni mashujaa wetu
     
  5. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Natuma m pesa ss ivi mafuta ya matrk ya matangazo kwa sjili ya jimbo la nchembs
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema mbona mnaweka roho za wanamagamba juujuu, mtawauwa kwa presha.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    BRAVO viongozi wetu CDM!!!

    Mashitaka yote ya HALI YA USALAMA KUZOROTA, na Rais Kikwete kutumia bendera yetu ya taifa kufanyia biashara binafsi bila idhini ya WaTanzania yote haya yafikishwe katika mahakama ya Umma wao wakaamue.

    Dr Ulimboka kunusurika machinjioni Mabwepande na ha hadi wiki ya 3 hii hakuna yeyote aliyefikishwa mahakamani sasa ni zamu ya Mahakama ya Umma kuyatolea dira mambo haya tata yalioshindikana kutatuliwa kwa wakati.

    This is the way to go in order to find JUSTICE from the people that CHADEMA and rights bodies have faile to find anywhere else within this corrupt government's corridors of power.
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni nahamu nayo iyo oparesheni kwa nguvu zote KARIBU DR SLAA KARIBU CHADEMA
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    TISS lazima wapate brain concussion safari hii. Tutayanyonga2015
     
  10. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakumbuke kuwabebea wananchi wa morogoro zile Cd za matusi ya Lusinde Arumeru ili wananchi waone jins mbunge wao asivyo na adabu na ujinga wake
     
  11. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakitoka huko waende na Tanga, Bagamoyo, na ikiwezekana Zanzibar...
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwigulu atakufa kwa BP kabla ya 2015 kwa sasa yupo ICU.
     
  13. L

    Lua JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitawakumbusha kamanda lakini ni dodoma na si mororgoro.
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kufanya BIASHARA ikulu ni chukizo kubwa kwa taifa!!

    Hivi sasa ni aibu jinsi gani Rais wa nchi yetu anaitwa kama mtoto mdogo kwenda kujibu tuhuma kwa wakubwa kule Uingereza.

    Bahati zuri ni kwamba tayari 'JF Habari Moto moto' ilishatangulia kote kule na taarifa tutazipata mapema tu.
     
  15. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    naunga mkono hoja....viva chadema..viva M4C:israel:
     
  16. L

    Lua JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbuka m4c ni zao la operesheni sangara.
     
  17. patriq

    patriq Senior Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    karibuni makamanda msisahau kufika iramba magharibi yote. Semeni tuwape kabisa na majina ya vijiji vya kusimika ngome
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Twendeni na mikutano kwa mtindo wa pembe-tatu kwa wakati mmoja.

     
  19. L

    Lua JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawataacha mtaa, kijiji, kitongoji, kata, jimbo, wilaya na hata mkoa ni muda tu.
     
  20. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakitoka hiyo mikoa waende mikoa ya Ruvuma,Tanga,Tabora na Pwani ili kupeleka elimu ya uraia kwa wananchi wa maeneo hayo.Safi sana CHADEMA nyie ndo chama pekee nchi hii mnaofanya siasa wengine wote wamekalia majungu hasa Chama cha Mauaji na wake zao CCM B.
     
Loading...