Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OPERESHENI ondoa WABUNGE...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 21, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    YAH: KUISHI MLIKOCHAGULIWA Waheshimiwa Wabunge wote,husikeni na kichwa cha habari cha hapo juu. Imekuwa desturi ya wengi wenu kuishi nje ya Majimbo yenu. Hii hurudisha nyuma harakati zenu za kuleta maendeleo katika majimbo yenu. Jambo hili si jema. Kuanzia sasa,kila mmoja wenu arudi kuishi jimboni kwake kama yuko nje na alikochaguliwa. Mna miezi mitatu kutekeleza agizo hili. Imeamriwa hivyo. Usalama wa Wote
     
Loading...