Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni okoa watoto: Huyu mtuhumiwa yupo wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Aug 10, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mosi, Hii Kesi dhidi ya huyu jamaa imefikia wapi? Pili, je kuna kanuni na sheria zimewekwa kuhusu ajira za wadau wa elimu ya chekechea na shule za msingi hapa Tanzania? Unaweza kuta shule nyingi zina hawa wagonjwa wa akili na ma-Pedophiles ambao wanaweka maisha ya watoto wetu rehani.
    [​IMG]
     
Loading...