Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni chukua Igunga ibadilishwe jina

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jul 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Iwe Operesheni Komboa Igunga. Itakuwa na faida zaid kisiasa na kimantiki.
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hujanywa Tusker?!
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja,operesheni okoa italeta mtizamo mzuri bila kuhitaji ufafanuzi kuliko operesheni chukua! Tunakosoa kwa lengo jema maana bado haijawa kauli mbinu rasmi.viongozi wetu ni wasikivu mkuu
     
  4. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee ingawa mimi nilikuwa mmoja waliokuwa wakiunga mkono Operesheni Chuku Igunga, mpaka nikaamua kupendekeza kifupi cha OCI, naiona hoja ya wazi katika pendekezo lako hili kamanda. I loved it. Inaweza kufikiriwa na wahusika nafikiri.
     
  5. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamanda tafakari vzr pendekezo la mkuu. Si kila mtu anayetoa maoni tofauti kwa ajili ya COURSE FOR CHANGE aangaliwe kwa jicho baya. Tafakari hoja.
     
Loading...