Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Opereheni ondoa CCM Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibai, Apr 5, 2012.

  1. kibai

    kibai JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I was thinking that it is now hi time we eliminate CCM as a party and replace it with CDM. Sababu tunayo, nia tunayo na uwezo tunao. Kila mtu aliyeguswa na udhalim huu na akasikia uchungu aandike hapa jinsi gani tunainua CDM kiuchumi na kiutawala ili 2015 tuseme bas umaskini wa kujitakia kwa kuikumbabtia CCM. Mimi napendekeza CDM waanze miradi ya kuelimisha wananchi ubaya wa CCM na sisi tuchangie chama, kwanza pata Kadi na changia hata Kama million mia Kama sabodo.

    Nawasilisha.
     
Loading...