Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation ya kukamata magari

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kyoombe, Jul 30, 2012.

  1. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Halmashauri ya Manispaa ya Temeke leo inaendesha zoezi la kionevu kwa wenye magari yanayopaki hata kwenye maeneo ya maduka Temeke, Tandika, Mbagala nk. Faini 50000/= na 50000/= kutoa gari yard. Uonevu mtupu. Parking hawana. Dhuluma tu.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama una bastola piga wawili tu inatosha lazima wasitishe hilo zoezi mavi lao..
     
  3. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Halmashauri ya Manispaa ya Temeke leo inaendesha zoezi la kionevu kwa wenye magari yanayopaki hata kwenye maeneo ya maduka Temeke, Tandika, Mbagala nk. Faini 50000/= na 50000/= kutoa gari yard. Uonevu mtupu. Parking hawana. Dhuluma tu.
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walikuwa watutahadharishe mwanzo kabla ya kusmamia zoezi hilo,huo vile vile ni mradi wa kuingiza pesa,na si zoezi la safisha mji!
     
  5. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Halmashauri ya Manispaa ya Temeke leo inaendesha zoezi la kionevu kwa wenye magari yanayopaki hata kwenye maeneo ya maduka Temeke, Tandika, Mbagala nk. Faini 50000/= na 50000/= kutoa gari yard. Uonevu mtupu. Parking hawana. Dhuluma tu.
     
  6. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safiiiiiiiiii
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ina maana wanayabeba hayo magari!!, mbona hiyo ilishakatazwa siku nyingi.
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    sisi A-town hatuna hao wapuuzi tena mkuu,tuliwaletea noma mpaka wamekoma....watu wanaona unapark wananyamaza kimya then after wanafunga mnyororo! hakuna kibao cha no parking wala nini...
     
  9. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni uhuni tu kwa kwenda mbele ktk inchi hiii!
     
  10. Master jay

    Master jay Senior Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona sijaielewa hii bahar? Kichwa habar tofaut, ukiifungua ni nyingine. Au wana jf mnaipataje nyie?
     
  11. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Yaani hata mm nimeshangazwa na jinsi title ilivyo tofauti na maelezo(habari)
     
  12. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hizi post 2 za mwisho kitu kilekile unaongeza idadi ya post ama!? Tushakusoma, usizidi kutuchosha mkuu...!!!
     
  13. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kukamata siyo kukata wakuu, af we kikombe sijui usijifanye hujaliona hilo, em edit threa yako unawachanganya maGT
     
Loading...