Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation Vua Gamba, Vua Gwanda Vaa Uzalendo ni ya Nape au CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, May 30, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,

    Kwa muda kidogo nimekuwa nikifuatilia jukwaani na kuona au kusikia kuwa katibu mwenezi wa CCM Nape Nauye amezindua operation ijulikanayo kama Vua Gamba, Vaa Uzalendo akiwa mkoa Kagera kwa shughuli za chama.

    Kiukweli nilibaki na maswali mengi ambayo naomba wanajamvi akiwepo Nape mnisaidie.

    1.0 Ile operation ni ya kichama au ni ya mtu binafsi yaani Nape? Kwa nini? Nifahamuvyo mimi operation kubwa kama hizo ni lazima zifanyike kitaifa au ziwe na sura ya umoja wa kichama na si mtu mmoja mmoja.

    Mf. CDM walipozindua operation yao M4C Arusha ilikuwa na sura ya kichama kwa maana maandalizi na hata uzinduzi wake ulilenga kuwajulisha umma nini maana ya M4C n.k

    Lakini hilo sijaliona katika operation inayodaiwa kuanzishwa na Nape. Je hili linahalarisha ile kauli ya kuwa Nape anakifanya chama kama mali yake? Anaweza akaamka na kuja na operation yoyote bila ya Mkama au mwenyekiti wake kujua?

    2.0 Ikiwa Vua Gamba, Vaa Uzalendo ni operation ya kichama basi itakuwa imekidhalilisha sana Chama Cha Mapinduzi? Kwa nini? Chama cha Mapinduzi ni chama kikongwe hivyo hakiwezi kufanya mambo yake kienyeji namna ile!!!! Kimantiki kama Nape hakutumwa na Chama inapaswa achukuliwe hatua kali ikiwemo karipio la maandishi kwa kufanya mambo kienyeji yaani bila mawasiliano (Networking)

    3.0 Hata kama ni programme ya kichama bado CCM itakuwa imekosa ubunifu kwa kuiga kutoka CDM. Kama wao walipaswa kuja na programme tofauti ambayo itakuwa na manufaa kwa chama hasa katika kipindi hiki cha kupigana kubaki madarakani au kuondoka!!!! Mwanzo mbaya unaashiria mwishilizo mbaya.

    Naomba nihitimishe kwa kuomba nifahamishwe juu ya sintofahamu ya Vua Gamba, Vua Gwanda Vaa Uzalendo.
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wamefilisika Kimawazo Copy and Paste Kila kitu
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Natamani Nape aje apite hapa na kutoa majibu juu ya hili.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    "Kauli ya nape ni kauli yangu mie " JK
     
  5. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Friends,
    Nape is our fellow youth jamani kwa nini tunamsababishia BP na msongo wa mawazo?

    Naombeni tumpumzishe midomoni na kumchapa na key boards zetu walau kwa siku 2, 3
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuk kweli hili nilikuwa silijui.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    English Learner siyo kwamba anachapwa mdomo, ila nafasi yake ni muhimu sana na hawezi kuepuka hili. Yeye ndiye msemaji wa chama na propaganda aote sasa kuna kipindi tunapenda kufahamu mengi na kuondoa sintofahamu nyingi ikiwemo hii ya Vua Gamba, Vua Gwanda, Vaa uzalendo.
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    According to statement yake, ''Sasa nimekuja kuwashika,hivi karibuni Nitazindua kampeni ya Vua Gamba, Vua Gwanda, Vaa Uzalendo''. So, kampeni ni yake, km ingekuwa ya chama tungejulishwa sinc last week walipokuwa kwn CC.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kampeni ya vua gamba, vua gwanda ni ya CCJ na siyo CCM na nape aliizinduaka kama mwanzilishi wa CCJ a.k.a CCK....
     
  10. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Yani wewe unazungumzia yale mazoezi ya kucheza gofu aliyokuwa akifanya nape kule kagera?
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ivi nape ana watoto?
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Basi CCM ipo so disorganized maana kampeni kubwa kama ile haiwezi kuwa lunched na mtu individual. Kweli naanza kuamini Nape Nnauye hakitakii chama mema.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona huko umeenda mbali sana, utaharibu maada wakija akina ritz; Rejao; na kundi lake.
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo huko aliposema kauli hiyo Seif al islam sasa njilitaka ufafanuzi kama ni kauli ya chama au ya kwake binafsi.
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    JK aliwaambia wajibu hoja za upinzani papo kwa papo bila kungoja vikao. ndo anachofanya nape!

     
  16. Y

    Young zee JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mi kwanza naendelea kutafakari hili jambo kwa kina. Maana kama ni vua gamba, vua gwanda, vaa uzalendo!! Nape atakuwa ametuthibitishia pasi na shaka kuwa CCM sio wazalendo hata kidog6.

    Na itabidi tutafakari tena na tena, kuwa rasilimali zetu (nchi) zinatumiwa vibaya na viongozi wa serikali ya ccm kwa kuwa hawependi taifa lifaidike nazo.

    Baba wa taifa alikuwa na uchungu na nchi na rasilimali zake tofauti na hawa.
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni ya Chama, kulingana na kauli ya Nape kuwa hata akibaki peke yake, CCM itaendelea kuwepo.
     
  18. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ana mtoto mmoja alizaa baada ya kùfanyiwa operation ya mirija ya kupitisha mbegu
     
Loading...