Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation Sangara Ya CHADEMA Yaingia Ulanga (picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Aug 11, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Wilibrod Slaa akiwahutubia wananchi wa kijiji cha Mgeta katika jimbo la Kilombero mkoani Morogoro ikiwa ni sehemu ya mikutano ya operesheni Sangara.
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa akiongozana na viongozi mbali mbali wa chama hicho, walipokuwa wakivuka katika kivuko cha mto Kilombero wakitokea jimbo la Kilombero kuelekea jimbo la Ulanga Magharibi, katika mikutano ya Operesheni Sangara inayoendelea katika mkoa wa Morogoro. Kulia kwake ni Mwenyekiti wa mkoa wa Tabora, Kansa Mbaruok.Picha na Joseph Senga

    Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hatua kwa hatua morogoro inaangukia chadema.wapogoro wakielewa tuhamie kwa waluguru na wasagara.
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    No fear, no distraction, Go Dr Slaa Go!!!!
     
  4. m

    moseskwaslema Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we shall coliect our deads,heal our wounds and aluta continue
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    GO CHADEMA GO ...:UONGOZI IMARA NA MADHUBUTI KAMA HUU WA DR SLAA NA TIMU YAKE NZIMA KOTE NCHINI WATANZANIA TUKAUPATE WAPI TENA NJE YA CDM???

    Mkuu Kapotolo, kwa mtaji wa neno hilo moja tuu hakika UMEKUA NI KITOVU CHA FURAHA moyoni mwangu kwa siku ya leo.

    Mbali na uchokozi wa makusudi dhidi yetu sote kama taifa la Tanzania kutoka kwa jirani zetu WaMalawi, jambo ambalo linatuhusu sote bila kujali tofauti zetu za nyumbani kisiasa, hakika CHADEMA kimeonyesha bila kigugumizi chochote kile kwamba ni CHAMA KISICHOYUMBISHWA NA MATUKIO MENGINEYO HASA YALE YA KUCHONGA hata kikapoteza DIRA NA MALENGO katika msururu wa mpangilio wa majukumu ukombozi kilq kona ya nchi yetu.

    Go, CHADEMA go, go, go for what is MOST DEMOCRATIC to everyone and not only to the super-rich few and the mega-corrupt sections of our society!!!

    Go Dr Slaa, go as we are all with you all the way to the very logical end of things in realising people power yet for once - our society's most disgustingly and greedily lost DIAMOND that historical cross-sectionally held us together as ndugu!!!


     
  6. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aluta continua, hao jamaa wa huko ninavyowafaham walivyo na mahaba ya dhat na ccm,wakimuelewa slaa vizuri na wakamkubal basi tanzania nzima kitaeleweka.
     
  7. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Great idea! Go! Go! Go! CHADEMA HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ngoja magamba wata tia timu muda si mrefu kuchafua thread
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nape anapanga Ziara kwenda kujaribu ku rescue situedheni. Nimemwacha anajaza imprest form ya wiki mbili kilombero
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umoja wetu utatufikisha tu
     
  11. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Nape anaelekea kukata tamaa, mziki wa CHADEMA ni mzito mno.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi ccm wapo kweli
     
  13. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shigela yupo Tanga lakini hakuna kitu ni maumivu tu
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi thithiemu bado ipo? M4C ni maumivu kwa mabaki ya ccm
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tangu awali nimeshasema M4C haitawabakiza kamwe mafisadi!

    Hili zoezi litaendelea mpk kieleweke jamani!
    Na wataotaka wanywe sumu kwa ufisadi wao yani wanywe tu!

    Viva CHADEMA (M4C) juu juu juu juu zaidiiiiiiiiiii!!
     
  16. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapo ila sebene la cdm limewapotezea step, sasa wanaugulia machungu tu.
    Kwa sasa cdm imebaki kuwatimulia vumbi magamba na kuwamwagia matope.
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Amamandlaaaaaaaa
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It's like Udzungwa Mountain Comparing with Kilimanjaro Mountain, ccm vs CDM. Kazi wanayo, hadi 2015, kitaeleweka tu! Peoples.....POWER

    TOGETHER WE CAN BRING THE CHANGES WE DESERVE..........YES WE CAN!!!
     
Loading...