Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation Sangara Tanga imekuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Dec 13, 2009.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Tunataka kufahamu reaction ya wananchi huko Tanga leo imekuwaje? Je Chadema bado wana momentum ile ya mwanzo? Mnyika njoo utupe jibu humu ndani na tunataka na pícha za umati!
     
  2. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie mnaotaka Mnyika awape majibu yaliyoambatana na picha ni akina nani ? Hata hivyo kwa kukusaidia, waandishi wanaofuatilia wapo kama huyu hapa.

    Nina imani kuwa pamoja na dua za kuku, Chadema, chama mbadala, itaendelea kuwapo.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CHADEMA oyeeeeeeeeeee
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    We are hopeful!
    And of course, we will support you CHADEMA!
     
  5. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,179
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yes you are right Mbowe
    [​IMG]
    President Jakaya Kikwete.
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kikwete alichaguliwa na wananchi kutokana na rekodi ya kucheka na mvuto na si kwa rekodi ya utendaji bali. Kwa hiyo anaendeleza rekodi yake.
     
  7. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya sasa ndio matunda yao na pia Hongera sana kwa ajili ya kazi yenu
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mkutano wa operation sangara Tanga. Hapo ni mbowe akihutubia maelfu ya wananchi wa jiji hilo. Picha kwa hisani ya Michuzi blog.
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kwa mbali ni helkopta iliyo wapeleka viongozi wa CHADEMA ktk mkutano wao wa uzinduzi wa operation sangara mkoani Tanga jana. Picha kwa hisani ya michuzi blog.
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mh. Myika akiwahutubia maelfu ya wananchi wa jiji la Tanga jana ktk uzinduzi wa operation sangara mkoani humo. Picha zote kwa hisani ya Michuzi blog.
     
  11. a

    alibaba Senior Member

    #11
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa CHADEMA, CUF na vyama vingine vya upinzani havitajiunga na kuunda Umoja na KAMPENI ya pamoja dhidi ya CCM, Huyu Mh. Kwenye picha hapo juu atapeta 2010 Bili KELELE WALA MIKWARUZO. Akiweza tu kuwaweka sawa CCM wenzake kwa Wapinzani ni KIRARE (lugha ya Tanga) au kwa SADALA (lugha ya Moshi/Arusha) kwa ufasaha ni Mteemko tu.
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Geza Ulole , Vangi na kundi la aina yako nadhani mna matatizo sana na mnapoteza maana kwenye jamvi hili kwa kasi ya udaku ambao kila mnakuja nao . Sasa unawataka Chadema waweke picha toka kila kata wanayo enda ? Sijaelewa kwa kweli .
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbombo ngafu.
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    CHADEMA vema and viva forever
     
Loading...