Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation safisha jiji!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Dec 4, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Leo asubuhu nikipita katika barabara ya Bibi Titi makutano na barabra ya morogoro,kulikuwa na kamata kamata ya ombaomba,nikishuhudia askari wa jiji wakimkamata mama mmoja ombaomba,mama huyo alikuwa analia huku akiomba msaada toka kwa wapita njia kujinasua toka kwa askari hao ambao walimng'ang'ania mpka gari lao likaja likamchukua ndani ya gari hili walisha mkamata mlemave pamoja na baiskeli yake.Nikaingia ndani ya mitaa ya jiji nikakutana na ombaomba wakiendelea na shughuli zao bila wasiwasi. maswali ya kujiuliza ni kwanini wale tu walikuwa kwenye njia kuu ndio wanaondolewa je tunata kuficha nini?au ndio maandalizi ya miaka 50 ili isije onekana kuwa bado kuna ombaomba hapa mjini tokea uhuru?
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni muhimu sana hawa watu wakaondelewa wanajisadia hovyo hivyo wahatarisha hali za afya za watu wengine
     
Loading...