Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open university

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KANCHI, Sep 29, 2013.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2013
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp wanajf nadhani mu wazima kwani Mungu aliye hai yupo pamoja nac
    Jamani vp Open University wameshaanza kuita watu kwa ajili ya Interview kwenye nafasi za kazi mbalimbali walizozitoa Juzi ambapo deadline ilikuwa 14th september,
    .
    Ahsanten Wanajf.
     
  2. Bisansaba

    Bisansaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2013
    Joined: Sep 4, 2013
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nadhani itakuwa bado kwa sababu deadline iliongezwa hadi trh 27, kuwa na subira mkuu ni mimi pia nasubiri.
     
  3. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2013
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Umeuliza au metuambia!
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2013
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Medula yako c fresh nadhani.
     
Loading...
Similar Threads - Open university Forum Date
Usahili Open University Nafasi za Kazi na Tenda Apr 12, 2016
Naomba kazi ya kufundisha mathematics huku nikisomea ualimu open university. Nafasi za Kazi na Tenda Dec 3, 2015
Msaada: Kwa aliyesoma/anayesoma mba open university Nafasi za Kazi na Tenda Oct 22, 2015
Msaada wakuu open university wameshashotlist watu wa interview? Nafasi za Kazi na Tenda Oct 9, 2015
Nafasi za kazi open university of tanzania - changamkia ama mwambie mtu yeyote unayemfahamu Nafasi za Kazi na Tenda Jul 10, 2015

Share This Page