Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open university

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ossy, Mar 1, 2012.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu dogo wangu anataka kujiunga na chuo kikuu huria course ya Busneness admistration bachela,sa ananiomba ushauri kwasababu ana principle mbili Pekee! Naombeni mawazo hapa waungwana...
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,696
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    anaishi wapi? Kama yuko doma mwambie ajoin tu maana wengi huwa wanahudhuria kozi kule st john kama kawaida kasoro inapokuja issue ya mitihani hawaingii. Na kama yuko dar, nayo poa tu kwani anaweza kuwa anahudhuria lecture pale main campus.

    Ila kama ni kukomaa kivyake vyake, mkuu inahitaji kazi ya ziada kweli maana soma yao ni ngumu sana
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Upo arusha kaka! --! Hivi inamaana hamna lecture kabisa au?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,743
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Duh!!open pagumu sana mkuu,mfanyie maarifa mengne tu ka vp.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,017
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wataalamu wa elimu ya vyuo vikuu wanasema open university ndio a typical good example of how to run university education..tatizo ni namna sisi tunavyoiendesha ndio tatizo..lakini kwa wenzetu distance learning ni moja ya elimu zinazoheshimika sana...
     
  6. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kwa hizo pass akiomba Chuoni moja kwa moja anapata, labda ungeweka wazi kuwa amesoma combination gani!!! Na ni vyema hata kama ataomba kupitia TCU ajaze zaidi vyuo vya private kwani wanaweza kumchukua. Lakini kwenye swala zima la open University mimi siungi mkono hoja kwani kuna jamaa yangu mimi wakati najiandaa kuingia University yeye alikuwa mwaka wa pili kwenda wa tatu, lakini kwa bahati mbaya bado wanazidi kumzingua hadi saizii bado hana uhakika wa kupata jiwe lake mwaka huu.

    Kama ujuavyo siku hizi elimu ya vyuio vikuu imeingiliwa na watu ambao ipo nje wa Uelewa wao, mfano mzuri ni pale Tutorial assistance anavyofundsha na kusaisha bila kujali mazingira ya mtu anayosomea. Lakini kama uwezo wake ni mzuri anaweza kujiunga kwani hata Anna Kilango naye alisoma huku na akafaulu vizuri tena kwa kupata Hons, ila huyu mtu mumewe ni viongozi wa juu zaidi kwenye hiki chuo so sio kielelezo bora, Kwa wazo lingine unaweza kumshauri aombe hata Diploma ya kozi hizo hizo.
     
  7. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 601
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwambie apply tu kule open wanagawa degree hamna ugumu wowote, mimi mwenyewe nataka nikajichukulie masters huko baada ya kuhitimu Bachelor yangu, sijawahi kusikia mtu ame disco.
     
  8. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu usidanganyike na hilo jina OPEN. Hiyo ngoma ni CLOSED. Mtafutie chuo kingine tu.
     
Loading...