Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open University of Tanzania website HACKED!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kenneth Mwazemb, Oct 27, 2012.

  1. Kenneth Mwazemb

    Kenneth Mwazemb Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kusaidiwa kwa hili, leo kila nikifungua website ya Open University of Tanzania yaani www.out.ac.tz kinachokuja ni muziki wa kiarabu.

    Nisaidieni niweze kufungua web hiyo.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hivi wana department ya IT? Ina bajeti? Inafanya kazi gani?
     
  3. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Daaah kweli tz yetu kila kitu ovyo kabsa,
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ni aibu kubwa sana... ndio maana sishangao kina MULUGO wana degree hiko chuo
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Lazima Watakuwa UAMSHO

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata ya tcu ilishapitiwa na hao hackers!!! so sishangai hii ndo tz bwana...kibish life linasonga....
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona kwa hapa bongo ni jambo la kawaida tu, website za wizara ya afya,TCU,OUT na kuna wizara nyingine kama 2 hivi zimenitoka, kawaida sana hilo jambo hata wa ki hack watapata nini huko???
     
  8. s

    salum nambwanga New Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilikutana nalo jana alasiri,lakin baadae usiku nilifanikiwa kufungua kweny simu!
     
  9. k

    kidadari JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2016
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,307
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    kuna ambao waliwemewa pilau
     
  10. Mwendo Kasii

    Mwendo Kasii JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2016
    Joined: Sep 10, 2016
    Messages: 202
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Acha fikra za kiboya wewe. Nani kakwambia ni lazima wawe uamsho? Acha chuki. Umekua
     
Loading...