Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open university na ada za walala hoi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stephano, Oct 21, 2009.

  1. S

    Stephano Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau kuna taarifa toka kwa wadau ambao wanataka kujiendeleza katika chuo chetu kikuu huria cha Tanzania kwa madarasa ya jioni kuwa mkuu wa chuo hicho ametoa maelekezo kuwa wanafunzi wanaoanza kozi ya masters ambao hawataweza kulipa ada yote ya mwaka wasiruhusiwe kuingia madarasani. kuna yoyote anaelijua hilo?

    kuna mapendekezo ya chuo kingine ambacho walalahoi ambao wanafamilia na wanajisomesha wanaweza kwenda ambapo watakubaliwa kulipa kwa awamu?
     
  2. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndugu stephano sasa hivi karibia vyuo vyote wanataka pesa, nilienda kufanya registration pale UDSM juzi nikakuta hawakubali ada nusu wanataka ya mwaka mzima,uzuri wa pale unaandika barua kwamba utalipa kiasi fulani cha pesa then hizo zilizosalia utamalizia lini? then ukisha jicommit utaruhusiwa kufanya registration. Hakuna kwenye uafadhali sasa hivi ni kulipa tu kwa sababu elimu ni kwa ajili yako na pia watu hawalalamiki wakichangia vitu kama harusi, elimu ni yako na itakusaidia wewe, na pia nafikiri mpaka ukaamua kwenda kwenye masters ina maana ulijipanga na suio kukurupuka, so ilibidi jamaa waweke kiakiba kidogo kidogo, leo hii wasingelalamika
     
  3. S

    Stephano Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gudboy mi pia nilikuwa na wazo kama lako na nikajenga hoja kuwa ukiandika barua ya kujicommit kuwa utalipa hakuna mtu ataekataa na hiyo ni kwa vyuo vyote duniani, wadau wakasema barua hizo hazikubaliki open university ya Tanzania.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    ukiona umekataliwa sehemu, tafuta sehemu nyingine. inategemea jamaa wenyewe wako wapi, kama wako mikoani inabidi walipe tu, kama haiwezekani kabisa (hata kukopa!) WAPIGE CHINI.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Me nilishawahi kuomba masters (MBA) ya OUT nikafanikiwa kufanya registration na malipo ya awali! Lakini bahati mbaya nilipata misukosuko katika huo mwaka wa kuanza ! Nikaandika barua ya kuomba kuahirisha mwaka wangu wa masomo ili mwaka unaofuatia ndio nianze! Lakini cha kunisikitisha sikuweza kujibiwa ombi langu....Kwenda pale chuoni barua yangu hamna..... hela zangu almost 3 HT zikapotelea huko... hapo ndo mpaka leo najiuliza ndio mbinu wanayotumia kujipatia fedha au system yao ipo shaghalabaghala kwa kweli nimekosa imani kabisa na OUT
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
     
  7. kilema

    kilema Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha bora ni pesa yako ukifikiri ghali subiri siasa
     
Loading...