Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open University Interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kaygeezo, Oct 20, 2011.

  1. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimepata tetesi kuwa jana watu walioomba Tutorial assistant posts wamepigiwa simu...so just to inform applicants wawe karibu na simu zao ,ama wajue imeshakula kwao....:(
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Poa m2 wangu.
     
  3. P

    POLITE MAN Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa man tuta akikisha simu aishiwi na chaji
     
  4. B

    Baba Dia Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswa na walio vjjn wanunue chaja za dc
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Na huu mgao mpya uco na ratiba!
     
Loading...