Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open university interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwaipembe, Sep 26, 2011.

  1. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    wana jf naomba kujuzwa kama open university waliishaita watu kwenye interview.pia mwenye dondoo kuhusu hizi nafasi tulizoziomba tupeane taarifa.kazi njema wakuu
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Bado cjackia mkuu.
     
  3. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walishaita. Leo hii ndo kulikuwa na interview ya kundi la mwisho kabisa. Nyingine zilishafanywa kitambo.
     
  4. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani kwenye tangazo la kazi hawakuandika kuwa ukiona hadi tarehe hii imepita haujaitwa "consider yourself unsuccessfully applicant"?Au nyie ndo wale mnaoletewa kazi nyumbani??Kama uliletewa hii kazi nyumbani, It is very simple, muulize alokuletea hiyo kazi. Otherwise, wasiliana na ofisi ya utawala OUT.
     
Loading...