Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open university bachelor certificate

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ossy, Oct 26, 2012.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    heshima yenu!

    wakuu na hitaji cheti cha degree cha out cha magumashi,kwa yeyote anayejua wap naweza pata anisaidie access...natanguliza shikrani
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huna hata aibu!
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    aibu ya nini sasa! watu tupo kibiashara zaidi...
     
Loading...