Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open tafadhali-cosmos rays

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by john hotsam da1, Oct 10, 2012.

  1. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Inasadikika leo saa 6:30 mpk 9:30 miale ya cosmo itaingia duniani ktk sayari ya mars.Hivyo zima simu yako na weka mbali nawe usilale nayo kwasababu miale ni hatari chanzo cha habari ni BBC NEWS TAFADHARI WAPE TAARIFA NA WENGINE.



    nimetumiwa na mtu,je kuna ukweli????

    ingia HAPA
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hii taarifa kila siku inaletwa hapa..
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    mleta mada mara ya mwisho kuingia humu ilikuwa lini!
     
Loading...