Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open Space mbele ya Palm Beach Hotel!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tusker Bariiiidi, Nov 17, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kuwa ule uwanja wa wazi mbele ya Palm Beach Hotel Sea View,umekwapuliwa na familia ya Mkulu... Baada ya matokeo umezungushwa ukuta.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kaugonjwa kabaya sana hako kwa kitaalam kanaitwa landiosis grabiosis
     
  3. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mkulu nani huyo tena?
     
  4. Jobjob2

    Jobjob2 Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 8, 2006
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani si hivi karibuni mkuu wa mkoa dsm aliunda tume ya kuhakikia maeneo yote wa wazo (open space), na zoeli hili liliwagharimu watu kufukuzwa kazi na wengine kuhamishwa vituo, sasa hii tokea wakati hata machungu hayajapowa, jamani nchi hii kweli imeuzwa
     
  5. Jobjob2

    Jobjob2 Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 8, 2006
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkullu alikuwa waziri wa fedha awamu iliyopita na ni mbungwe wa kuchaguliwa kilosa
     
  6. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    unamaanisha mkulo?
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa Mkoa alikuwa akiwaandalia wakubwa zake. Wenye maeneo ndiyo hao wanapewa sasa.
     
  8. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binomials....Landiosis grabiosis NN (from Greek, Landiole...land and Grabiole...grab)..This is cool man!

    To honour u, initials of your name were added as suffix
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni yule Mmalawi
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkulu = JK
     
  11. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hata mie nimepita hapo nikaona nikadhani labda Palm wamepanunua, kumbe wenyewe washajichukulia chao mapema duh!
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wakitisha kweli kweli
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nchi ishauzwa hii.
     
  14. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,494
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    bila aibu anaendeleza madudu yake mbele ya waTz. hata ningekuwa nafanya mtihani nikaulizwa rais wa Tz najaza Dr. Slaa!
     
  15. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahahaaaa... halafu Mwalimu akiweka chanjo unamwambia lazima aweke pata mpaka athibitishe jibu lake tokea kwenye kata..
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkulu anyekaa katikati ya mitaa ya Luthuli na Ocean... Yule aliyechakachua... CHIZZZIWANI ndo mmiliki... Palm Beach mtoto wa Simba na hela za walalahoi wanawake wa PRIDE... Kwanini hatujiulizi PRIDE haipo kwenye majimbo walioshinda Wazalendo Dar???... Kama Ubungo na Kawe??? Jibu tunalo wenyewe... kopa Laki moja lipa laki nne... NAWASILISHA...
     
  17. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #17
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hata wazungu waligawana bara la africa lakini siku ilipowadiwa ardhi ilirudishwa kwa wenyewe, bado kitambo kidogo ardhi yetu itarudi kwa wahusika
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Watu hawatosheki
     
  19. M

    Major JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2010
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Usiwe unaandika mambo ambayo huna data nayo,watu watakudharau, Ule haukuwa uwanja wa wazi, kilikuwa ni kiwanja. na kilikuwa na kesi tangu mwaka 1998, kati ya city na marehemu Wakili MUKADAM, Kesi imekwisha mwaka 2009,lakini wakati kesi inamalizika mzee MUKADAM alikuwa ameshafariki kwa hiyo kesi ilikuwa inaendeshwa na mwanae anaeitwa TAHER MUKADAM, kwa hiyo kwa sasa hivi kile kiwanja ni mali ya TAHIR MUKADAM, USIWE NA WIVU WA KIKE
     
  20. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Punguza hasira major,
     
Loading...