Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open-space Jangwani: Kikwete adanganywa tena!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, Apr 5, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rais JK, inavyoonekana ni kama kadanganywa issue ya ujenzi jangwani, ambapo jana aliagiza ujenzi usimamishwe mara moja na kubomolewa... Leo ITV habari saa mbili usiku. Mafundi na wachina wanasema wanaendelea na ujenzi kituo cha mabus ya kwenda kasi, vituko tupu mwandishi ITV anashanga, nami nashanga ilikuwaje rais kasema pabomolewe aliakuwa ni kituo cha mabus kasi?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nilidhani ni mimi peke yangu.
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hii ni k2 gan? Mbn kchwa cha habar ni kngne na michango ni mingne? Ndugu umedandia tren kwa mbele au ni mimi ndo sion vzur?
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani Uwezo Tunao kapotea njia. Turudi kwenye mada.

    Kikwete anatafuta sifa bila kutumia akili. Kuwapa mawaziri maelekezo ya kazi kupitia vyombo vya habari ni dalili kuu ya rais asiyejua kazi yake

    Alipopita jangwani na kuona uzio wa mabati kwanini hakumpigia simu waziri na kumuuliza? Kwanini hakumtumia waziri huo ujumbe ili atekeleze mara moja?

    Pia hiyo staili yake ya kuendesha nchi inatokana na kushindwa kwake kuweka na kusimamia mifumo ya utawala wa haki na sheria katika ngazi zote. Hivi ni hadi yeye akiona kosa ndipo alalamike kupitia vyombo vya habari ndipo litatuliwe? Anapita kila kona ya nchi hii? Wananchi wote wanaodhulumiwa haki zao wanaweza kumfikia ili aagize wasaidiwe?
     
  5. A

    Alexander Chami Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli Kikwette mambo yako shingoni, hili nalo litagonga mwamba!!:? Rais anatoa agizo bila hata ya kwanza kuita washauri wake kuwauliza pale kitu gani kinaendelea! Swali je, ili kulinda status quo yake itabidi pabomolewe au ataamua paendelee kujengwa kwa maslahi ya taifa? Nionavyo mimi Rais wetu yuko likizo siku nyingi sana, hana habari na mambo mengi yanayoendelea hapa nchini
     
  6. H

    Harri Vin Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ****** kachemsha, nchi haina rahisi. Tunasonga kwa ramli za kina Sheikh Yahaya.
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Kama ni kweli kadanganywa tena basi safari hii pengine atajifunza. Mkulu hajui kama kinajengwa kituo cha mradi wa mabasi kasi?! Sasa naamini kwamba hata hii rasimu ya katiba mpya,mzee kachomekewa!
     
  8. O

    Old ManIF Senior Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wala usishangae watu wanajaribu kuficha aibu ya mkuu. Kama kuna ukweli wa haya anayosema POMPO basi Rais wetu yuko pale ikulu akiwa busy kufanya mambo yake na wala si kuwatumikia wananchi. Haiwezekani rais awe hana habari na kinachoendelea kiasi hiki, Aibu.
     
  9. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie nacheka na kudesa mpaka miswada ya warepublican wenzetu!:disapointed:
    Huu mdeso ni kasa moja kwa moja yaani ni sawa na anaedesa mpaka P.T.O (Please Turn Over) wakati yeye yuko half a page! Haya ndo matatizo ya politics kupewa kipaumbele kuliko professionalism/technicality ya kutatua matatizo yanayotukabili!
    Anyway tutafika tu lakini
     
  10. O

    Old ManIF Senior Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wala usishangae yawezekana ni jitihada za kuficha aibu ya Mkuu, Kama ni kweli, basi jueni rais yuko pale ikulu busy akifanya mambo yake binafsi wala si kuwatumikia wananchi. Haiwezekani wala haiingii akilini kuwa rais tena wa nchi hana habari (uninformed) kiasi hiki, ni aibu.
     
  11. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mie sielewi ni kinaongelewa
     
  12. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Afu huyu JK hivi huku kukurupuka ataacha lini? Kweli kusikia kwa kenge mpaka damu itoke masikioni, Kwanini anaruhusu kuwa na sources zembe zembe hivi? No wonder tunayoyasikia kutoka kwa akina SS, Membe, Kombani, Chiligati na wengineo.
     
  13. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na baadae atawalaumu akina Sumaye, kwa kulalamika hadharani!
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    KAKURUPUKA Raisi WAKO
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tunapowaambia RAIS wenu mgonjwa mnauliza anaumwa nini?
     
  16. e

    ejogo JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hehehehe! yaani kawa waziri mkuu!
     
  17. h

    hoyce JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa wanaochomeka zitto si bahati ni makusudi wanataka kuvuruga mjadala. Ni uwt, tusiwasikilize.
     
  18. T

    Tricker Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]

    This isit people
     
  19. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Words fail me to explain how shallow the guy is na hiyo staili yake mpya ya kuendesha nchi kupitia media. i absolutely have no one to compare with him. What a shame!!!!
     
  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JK ana mawazo mengi kuwa ishu ya Loliondo ikiisha maandamano ya CHADEMA yatachukua nafasi ndani ya miyo ya watu. Hivyo hofu ni kubwa kwa rais kiasi cha kusahau mambo ya misingi.

    Tutaona mengi.
     
Loading...