Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open Relationship

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Jun 11, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Hello Guys, How is your weekend? hope mpo poa kabisa. My Question is hivi ni nini maana ya open relationship and does it real work? kuna Rafiki yanguu alimuaproach msichana yule msichana akasema kama anamtaka basi wawe katika open relationship
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Alimaanisha wasiwe na mambo ya faragha. Kitu ambacho nafikiri rafiki yako sio alichotaka kwa huyo binti.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mi nadhani ni mtu kuwa huru lakini mpo kwenye dating
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    open relationship

    ni mahusiano yasiyo na kuchungana

    yaani humuulizi mwenzio jana ulikuwa wapi na ulikuwa na nani?????

    na hata ukimkuta yupo sehemu na mtu mwingine huulizi unaendelea na zako....

    yaani mahusiano yanayo ruhusu mtu kuanzisha uhusiano mwingine bila kuulizwa

    ni kama ndoa ambayo watu wameamua kuishi nyumba moja lakini hawachungani
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnakua kwenye mahusiano bali kila mmoja ana uhuru wa kudate watu wengine!!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    do u like that?
    ever been in one?
    wanna try?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    No...no and NO!!!
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Ma husiano ya hivyo ni mabaya sana. Yanatengeneza chuki katika jamii. Ina maana ikitokea ukaulizwa na mwenza wako uhusiano wako na huyo Open wako lazima utatengeneza habari za uongo ambazo zikigundulika zinaleta madhara makubwa sana.
     
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    duuuh,huu ni ushenz wa kizungu. kumbe ndomanake? mweh? mayo nene nacha
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Wakti bado cjajitoa facebook vijana wa kibongo unakuta wameweka status zao kuwa ni "in an opn relationship" wakiamni wanamaanisha uhusiano ambao ndugu na jamaa wa karibu wanautambua. ila hii kitu haina maana kbc mnakuwa sawa na watu wa kuchakachuana tu.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,972
    Likes Received: 5,078
    Trophy Points: 280
    sitaki kabisa ujinga huu, mapenzi hayataniwi
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,850
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! Ni rahisi sana kuyaingia lakini unajua tena ukishaonja asali!.....nasikia njemba ndio huwa zinaanza kujenga feelings na kuanza kuuliza maswali ambayo hayakutakiwa yaulizwe...Nilikupigia simu jana saa fulani hukupokea ulikuwa wapi? Nilikuona jana na njemba fulani saa fulani katika maeneo fulani, yule uliyekuwa naye ni nani? n.k.
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,414
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Or you can call it, Sexmates
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii sasa kwa hapa kwetu bongo haifanywi? Au inafanywa kwa siri? Mi kuna mtu mmoja tena ameoa na lipete likubwaa mkononi, kanitokea nkamuliya naona umevaa pete kwani huyo mwenye hiyo pete hakutoshi? Akanijibu hanitoshi, na akaendelea kuniambia usidanganyike kwamba mwanaume anatosheka na mke aliye nao. Kwa hiyo na cc wanawake tusiridhike na ninyi basi? Tuondoe tu hizi kingo. Open...
     
  15. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nipo kwenye open relationship na watu kama 16 hivi hapa dar wala sina presha na haki zao wanazipata bila kwere!!!

    Ee mungu tujaalie sie viume wako wenye uchu wa pesa na mademu!!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Jamani Jamani
    open relationship
    sio ku date
    bali ni makubaliano ya kufanya
    mapenzi nje ya uhusiao wenu
    wakati bado uko na mpenzio ..
    ( nani kwa makubaliano kati yako na mpenzio)



    sio ku date ni ajili ya sex tu..
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    sio ku date...
     
  18. C

    Cremo joe joe Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So happy,
    i can be- taio cruz
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,850
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa AD....lakini kama nilivyosema hapo juu wengine hunogewa baada ya kuonja asali na kutaka kumiliki rasmi na haya ni maneno ya Wanawake ambao waliwahi kuwemo katika hizi open relationship kwamba wanaume wengi kuanza kutaka kuwamiliki na kusahau kwamba makubaliano yao yalikuwa ni open relationship au ****buddy na kuuliza maswali ambayo hawakustahili kuyauliza au kuja juu pale wanapomtafuta mtu hawampati au kumuona yuko na njemba nyingine. Nadhani pia wapo ambao wanaziweza hizi relationship za namna hii lakini kusema kweli yahitaji moyo mkubwa.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
Loading...