Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open letter to all the men I loved before

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Nov 15, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kwenu mabrazameni, waheshimiwa, waume wa watu na wooote wale ambao sikuwatajeni hapa.

    Mapenzi ni kitu kitamu sana kwa muda mfupi, haswa yakiwa featured na big shoppings, outings and vacations.

    Ukiona umeachwa haimaanishi uendelee kung'ang'ania. Tafuta mwingine.

    Ninapo acha huwa nina sababu zangu nyingi tu za kuamua kufanya hivyo.

    Kwa sasa sihitaji tena simu zenu za vilio vya kuniomba niwasemehe na kufanya marudiano, wala sitaki simu zenu za ahadi kemkem.

    Bahati niliyo watunuku ya kuwaonjesheni pepo ya kitandani imesha pita.

    Sasa nimempata wangu, nimpaye pepo na paradiso zote, maraha na mahaba shatashata niliyo nayo na ninayo yajua ni mali yake.

    Naomba tafuteni wa aina yenu.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    waraka wa amani huo kweli mwaya
    kuna mahali unafika unaona imetosha hongera kwa kufunga hesabu
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naskia umefunguka mwaya!!!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Miss drama queen in action!
    Smile,hajasema kafunga mahesabu, wa sasa nae akiachwa anaungana na wenzie kuusoma waraka huu!
    Kila la kheri nazjaz mwaya
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli. Hivi haya yapo kwa uhalisia wake?
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hii ndio jf na watu wake
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acha kumuombea mabaya shem wetu haachwi huyo
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hujambo smiles?
    Ishu ni kwamba hizo hesabu zimefungwa hadi lini......
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    forever
     
  10. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mh unamikwara we dada na waume wawenzako.kumbuka nawakwako atang'ang'ania kwa mwingne na hatakubali kirahsi kuwa defeated.
     
  11. wasaimon

    wasaimon R I P

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuwa mkweli!! Barikiwa sana katika maisha mapya na mupenzi mupya !!
     
  12. S

    Smarty JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Usualy women do not mean what they say!!!
     
  13. M

    Memyself n I Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo girl baelezeee baelezeeee haoooo.....
     
  14. b

    bia JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na umepagawa na muyo cku umeteleza 2 nkikubinua,unaandika waraka mwingne kumweleza maneno haya haya ya leo,kwendeni kulee,nyie ni we2 na ni kama bus 2 akishuka,wanapanda.za mchana?
     
  15. b

    bia JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huyo cmple eror dne up dere.
     
  16. Loading.....

    Loading..... Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Divaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    "simple minds discuss people"... sounds crap
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Unampa nini? astakafurahi mtoto wa kike ushaharibiwa weye!!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Keshasema pepo zenyewe zinasupotiwa na big shoppings, outings na vacations! Unadhani huyu wa sasa hivi hatakaa apigike? Kamuulize mke wa Liyumba ama small houses zake watakusimulia! Dunia duara bebii!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo una mapepo??
     
Loading...